• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire đã cấm việt nam sử dụng ?????????????????

Status
Không mở trả lời sau này.

tonychanh

Hôm nay vào trình duyệt để xem phim online, chợt nhìn thấy thông báo trên.

Nghi bị lỗi, lên web down cài lại, cũng thế. Có ai bị như mình không?

Ngoai skyfire ra, còn phần mềm nào khác thay thế không?

4759161731

Mình cài thử phiên bản 1.5 cũng bị như vậy.Mình dùng mạng vinaphone và để chế độ là English(Australia)

AnhPheCT

Mình cài thử phiên bản 1.5 cũng bị như vậy.Mình dùng mạng vinaphone và để chế độ là English(Australia)

Người ta cấm từ cái Server ở VN kìa!! Dù trên máy của Bạn có đặt Local ..... ở bên tây, bên tàu gì đó nhưng khi vào NET là kết nối 3G, GPRS, Wifi... vào Mạng Vinaphone, VNPT, Viettel, FPT, Mobifone....cũng là Server của VN là đã bị chặn rồi!! Ko thể thay đổi được đâu....! Đợi đi.........!

DucLong

Super V.I.P
Chắc là tự làm khó nhau để khai thác một mảng dịch vụ nào đó nên các mạng di động chỉ chừa cổng khi sử dụng dịch vụ của họ mà thôi.

thidung

đành phải chờ đợi thôi. nhg ko bít sẽ chờ đến bao h . mà ko có trương chình nào thay thế hả các bác ơi?

quanthien84

fb cũng bị chặn ở mạng viettel rồi. có ai sử dụng được fb app trên wmo ko? haizz

Status
Không mở trả lời sau này.