• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire v1.5.0.15168 (Alpha version) Touch Screens -Hỗ trợ Kinetic Scrolling

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Bản chính thức chưa chịu tung ra nữa,mọi người dùng đỡ phiên bản cho S60v3 nha,chịu khó xài bàn phím ảo,load cũng nhanh lắm :)

xsamxungx

Bản chính thức chưa chịu tung ra nữa,mọi người dùng đỡ phiên bản cho S60v3 nha,chịu khó xài bàn phím ảo,load cũng nhanh lắm :)
nước ngoài thì h này đang là kỳ nghỉ đông mà chắc nhanh lắm thì củng 10/1 còn chậm thì chắc 15/1>:)>:) hi vọng có sớm chứ xài anpha han chế quá mà tùy chọn của nó ít wa nhìu khi load hình hơi bị lâu

xsamxungx

ở cái hình trên ghi là 5th tháng 1 có mà, hôm nay là ngày 5 rồi sao chưa có nhỉ
ông này đọc mắt nhắm mắt mở pm mới hỗ trợ 3rd editor chưa hỗ trợ 5 editor nó sẽ được hỗ trợ vào tháng 1 năm 2010

TruongHan

Super V.I.P
Giữa tháng 1 rồi mà vẫn chưa thấy bản chính thức cho S60V5.Nếu bạn nào đang xài bản 15168 và 15194 bị giới hạn người dùng thì làm theo cách này nha
_ Gỡ skyfire đang cài trong máy ra rồi tắt nguồn,khởi động lại máy
_ Cài bản Skyfire 1.10 của s60v3 (nếu hiện ra bản thông báo nào thì cứ chọn "accept" hoặc "ok")
_ Cài bàn phím ảo virtualkeyboard 0.94
_ Chạy WFvirtualkeyboard rồi mở Skyfire lên. Chấp nhận các điều khoản sử dụng và các thông tin mà trang chủ của Skyfire yêu cầu. Sau đó đóng Skyfire lại.
_ Cài bản Skyfire 1.50.15194
Chú ý : không uninstall bản Skyfire 1.10.
Vậy là có thể xài bản 15194 trên S60v5,không bị giới hạn người dùng.Thỉnh thoảng có thể bị lỗi khi mở trình duyệt Skyfire,nhưng cứ tắt,mở lại là vào trình duyệt bình thường,mọi người test xem nhé

jackpham

Một số hình ảnh chơi game trên mạng xã hội Zing!

longte1990

Cho mình hỏi muốn lấy bản Skyfire 1.10 của s60v3 ở đâu ạ.. em muốn cài bản của v5 cho máy mà cài mãi hok được.. ức chế wá

TruongHan

Super V.I.P
Cho mình hỏi muốn lấy bản Skyfire 1.10 của s60v3 ở đâu ạ.. em muốn cài bản của v5 cho máy mà cài mãi hok được.. ức chế wá

Của bạn đây,thật ra bạn có thể qua bên Box phần mềm ứng dụng của S60v3 cài bản hỗ trợ cho dòng v3,rồi cài đè bản cho V5 cũng được,ko nhất thiết phải là bản 1.10 :)

clarkht

Giữa tháng 1 rồi mà vẫn chưa thấy bản chính thức cho S60V5.Nếu bạn nào đang xài bản 15168 và 15194 bị giới hạn người dùng thì làm theo cách này nha
_ Gỡ skyfire đang cài trong máy ra rồi tắt nguồn,khởi động lại máy
_ Cài bản Skyfire 1.10 của s60v3 (nếu hiện ra bản thông báo nào thì cứ chọn "accept" hoặc "ok")
_ Cài bàn phím ảo virtualkeyboard 0.94
_ Chạy WFvirtualkeyboard rồi mở Skyfire lên. Chấp nhận các điều khoản sử dụng và các thông tin mà trang chủ của Skyfire yêu cầu. Sau đó đóng Skyfire lại.
_ Cài bản Skyfire 1.50.15194
Chú ý : không uninstall bản Skyfire 1.10.
Vậy là có thể xài bản 15194 trên S60v5,không bị giới hạn người dùng.Thỉnh thoảng có thể bị lỗi khi mở trình duyệt Skyfire,nhưng cứ tắt,mở lại là vào trình duyệt bình thường,mọi người test xem nhé

22.12.2009 :Cập nhật thêm bản Skyfire v1.5.0.15194[/B]

Giá mà thanks đc 10 lần :D

Last edited by a moderator:

duongminhhien

nếu mình duyệt web trên máy vi tính thì mình có thể chọn phải chuột, vậy khi duyệt bằng skyfire trên điện thoại thao tác đó mình làm như thế nào vậy ? ? ? ? ?

Jackdao

nếu mình duyệt web trên máy vi tính thì mình có thể chọn phải chuột, vậy khi duyệt bằng skyfire trên điện thoại thao tác đó mình làm như thế nào vậy ? ? ? ? ?

Cái này chắc là ko có đâu bạn ơi, nếu có thì chắc nó cũng giống máy tính quá. Đang mong chờ bản chính thức quá mà mãi vẫn chưa có, ko biết có fai nó đợi ra FW 40 rồi nó mới làm ko

Status
Không mở trả lời sau này.