• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire v1.5.0.15168 (Alpha version) Touch Screens -Hỗ trợ Kinetic Scrolling

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Dạ em học anh văn đến bằng sostfelt rồi anh à ! giã bộ ngu 1 tý là anh lên mặt àh ! Anh này kì quá nha ;;)

chài ơi ! sotfeft mà không biết àh , là cái thứ thoa lên da là chống muỗi đó ! quãng cáo ầm ầm trên tivi mà không chịu coi ! =)) , thì học A , B , C xong rùi học thêm TOEFL , xong rồi IELTS , chẳng còn gì để học thì học sotfeft

Giỏi tiếng là là tốt rồi,mà thấy bạn xì pam trong này không nha,không dính dáng gì tới topic này hết :D

truongan2409

làm sao để dùng skyfire nữa giờ, vào thì nó bắt update , update thì nó bảo : bị chi phối bởi chứng chỉ. Làm szo đây :-/

ngochung2009

làm sao để dùng skyfire nữa giờ, vào thì nó bắt update , update thì nó bảo : bị chi phối bởi chứng chỉ. Làm szo đây :-/
Down bản mới nhất về,sign và cài là được thôi mà bạn.
Posted via Mobile Device

thuanct2008

;)

Bạn thoát ra chỉnh thời gian lùi về ngày 15/12 là cài được thôi ! Chúc giáng Sinh zui vẻ ! ;)

ndtdlhagiang

hic sao nó cứ bảo ko kết nối đc với sv . em xài 3g mấy cái khác vẫn vào net bình thường

Posted via Mobile Device đơn giản vì đây chỉ là bản thử nghiệm. Giới hạn số kết nối tới sv. Mà lần sau trước khi đặt câu hỏi bạn nên đọc lướt topic nhé.

Jackdao

Úi, đen quá, vừa mới down về 15194, cài vào hí hửng định dùng thử thì nó báo số người dùng bản Alfa đã hết, vui lòng chờ :((. Nản thật

xsamxungx

Úi, đen quá, vừa mới down về 15194, cài vào hí hửng định dùng thử thì nó báo số người dùng bản Alfa đã hết, vui lòng chờ :((. Nản thật

cố gắng đi bạn còn 4 ngày nữa là đến tháng 1 rùi chờ lâu rùi còn mấy ngày chờ k được sao

tritran18518

nó nói tháng 1 nhưng tháng 1 có 30 ngày đó bác, hi vọng nó tung ra đầu tháng, chứ cuối tháng thì đợi cũng dài cổ

cattien1423

Posted via Mobile Deviceminh ko hieu vay la sao vay ban.minh thu nhieu lan cung ko duoc.nhung dung ban 1.10 cua 3rd thi vao binh thuong nhung ko ho tro cam ung.chan that

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Deviceminh ko hieu vay la sao vay ban.minh thu nhieu lan cung ko duoc.nhung dung ban 1.10 cua 3rd thi vao binh thuong nhung ko ho tro cam ung.chan that

Xài opera mobile bản BETA 2 xài cũng OK vậy. bản skyfire này chỉ xài tạm thôi chứ tính năng chưa thể bằng opera đâu

TruongHan

Super V.I.P
Xài opera mobile bản BETA 2 xài cũng OK vậy. bản skyfire này chỉ xài tạm thôi chứ tính năng chưa thể bằng opera đâu

opera ngốn tiền kinh lắm,nó chạy còn nặng hơn thằng này nhiều,support không đầy đủ,load trang rất chậm.Mỗi người 1 ý,dù cty có wifi nhưng trước giờ mình ko dùng opera :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
opera ngốn tiền kinh lắm,nó chạy còn nặng hơn thằng này nhiều,support không đầy đủ,load trang rất chậm.Mỗi người 1 ý,dù cty có wifi nhưng trước giờ mình ko dùng opera :)

Dùng opera mini ý. Ai biểu bác dùng opera mobile nó load nặng là phải rùi.:)

Status
Không mở trả lời sau này.