• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyForce Reloaded v1.00b S60v3 BiNPDA

hugdajkaz

anh ơi sao em cài vào vô chơi ko dc??? cứ phải ấn 3 lần mới vào dc game, mà vào chơi dc 1 lúc thì đơ luôn máy :(:( phải tháo pin khởi động lại T___T máy em n81 , ko biết có ai bị như e ko???

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi sao em cài vào vô chơi ko dc??? cứ phải ấn 3 lần mới vào dc game, mà vào chơi dc 1 lúc thì đơ luôn máy :(:( phải tháo pin khởi động lại T___T máy em n81 , ko biết có ai bị như e ko???

Bạn Gỡ ra cài lại xem sao .Mình đã test OK rồi mà. coi chừng bị xung đột với game nào khác

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình dùng N95 thường, cài nó cứ báo " Chứng chỉ hết han" bực thật

Cái này đã có hơi lâu nên chỉ cần SIGN lại hay hack phone thì sẽ không bị chi phối bởi chứng chỉ nữa.
Cách đơn giản nhất là chỉnh thời gian về 2007 hay 2008.Cài vô rồi chỉnh tgian về như cũ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy e n81, ram trống 32mb... máy e h chỉ còn bị lỗi phải click 3,4 lần mới vào dc??:-/:-/:-/ còn chơi thì bt rồi, ko bị đơ nữa..

Ram 32mb hơi bị ít rồi. Em nên gỡ bớt một số soft không cần thiết để tăng Ram lên sẽ giúp máy chạy mượt hơn.

Auto

Ram 32mb hơi bị ít rồi. Em nên gỡ bớt một số soft không cần thiết để tăng Ram lên sẽ giúp máy chạy mượt hơn.
Có cần thiết phải gở k, khi mà game chỉ cần 5mb ram la đủ bạn à!
Posted via Mobile Device

nth0_0

bạn ơi,bản 1.22 reload dow ở đâu vậy?mình tìm nhưng k thấy ở đâu cả?

langthang0910

bạn ơi,bản 1.22 reload dow ở đâu vậy?mình tìm nhưng k thấy ở đâu cả?

Không phải bản 1.22 reload mà là bản gốc cho S60 3rd ver 1.22 >:)
Đây nè bạn, trong bài này có mà :O
Mã:
http://www.mediafire.com/?t5ilq5lwumg
Mà có ý định thanks thì thank cho bạn "lephunghien" nhé #18 nhé >:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có cần thiết phải gở k, khi mà game chỉ cần 5mb ram la đủ bạn à!
Posted via Mobile Device

Máy mình ram lúc nào cũng trống từ 60MB trở lên mà chơi một số game còn bị giựt nữa.