• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.42-Version mới nhất phần mềm IM miễn phí pro nhất hiện nay

hooliganboy

Slick 0.42

Đây là update mới nhất của phần mềm chat tuy miễn phí nhưng lại rất pro này , chủ yếu là fix lỗi khi đăng nhập vài ICQ , fix ICO icon , fix lỗi corrupted của contact MSN , nhận tât cả tin nhắn offline trên AI
Đặc biệt bản mới này còn có thể gửi được hình ảnh , tự động lựa chon các điểm truy cập , và thêm mục tinh chỉnh màu sắc . Miễn phí nhưng lại rất pro phải ko các bạn ;;);;)

Còn đây là link download nhé ;);) :

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.oscarcalderon.info/uiq/messenger/slick042.zip [/URL][/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
PM bản này có lâu lém roài ý!!!Dù sao cũng thanks bạn chia sẻ =D>

hooliganboy

PM bản này có lâu lém roài ý!!!Dù sao cũng thanks bạn chia sẻ =D>

Hì đúng vậy đó anh CongVoi nhưng mà do em thấy diễn đàn mình chưa post mà cứ để bản slick 4.0 kia hoài nên em mới post lên cho anh em thấy mà down về :D:D

hoanghai1992

:| tớ thích cái slick lém nhưng dạo này lỗi đăng nhập ko vào đc yahoo nên phải chuyển sang xài vitalk đợi nó update :(

aocuoihuonglien

Mình cài thử dùng rất hay ! Nhưng đây là bản thử nghiệm miễn phí 20' hay sao i' !!!! Cứ dùng đc khoảng thời gian 20' là bị out ra ngoài ^^! Mất sạch dữ liêu ( danh bạ ) !!!!

linh2911

Mình cài thử dùng rất hay ! Nhưng đây là bản thử nghiệm miễn phí 20' hay sao i' !!!! Cứ dùng đc khoảng thời gian 20' là bị out ra ngoài ^^! Mất sạch dữ liêu ( danh bạ ) !!!!
Cái bản 0.42 này xưa rồi bạn ơi, có bản 0.46 trên forum rồi kìa, hoặc lên trang chủ download<free vì nó vẫn là bản beta>
Mã:
www.lonelycatgames.com