• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.53 Mod icon và sound 100% Yahoo !

thanhlongnd

Posted via Mobile Device hix,pị lỗi rùi anh ơi,ng ta add mình rùi mình ấn cho phép quyền hạn rùi im re,thoát ra dô lại thì mất lun nick ng ta lun,test trên 3 con n82,n73,n95 vẫn thế :((

Cái đó thi thoảng vẫn bị từ các phiên bản trước, thi thoảng thôi nha, bạn cố gắng add vài lần là được, lỗi bản gốc, mình cũng ko có cách khắc phục bạn à

hnt20042000

bản mới nhất vẫn bị lỗi. xem ra phải dùng bản cũ hoặc chương trình khác thôi
Bản 0.54 vẫn bị lỗi, vừa vào 4rum LCG.Lỗi hiển thị danh sách nick chat không hết

DinhTuan

Posted via Mobile Device
mod them may bieu tuong cam xuc nhu tren yahoo duoc khong ban,may dua ban dung PC chat voi minh,dung bieu tuong khong co trong slick nen khong biet gi lun

vuong1

Em đã cài thử bản slick này rùi nhưng không thể nào kết nối được! Nó cứ hiện lên cái thông báo lỗi gì ấy!hjx Máy của sony ericsson có ứng dụng chat Yahoo được cài đặt sẵn rất hay nhưng mình không biết tải ở đâu! Anh em đang dùng máy sony xin up lên cho anh em cùng dùng
Posted via Mobile Device

manle

Bác chủ thớt ơi.Bản slick 0.55 nó ko có âm thanh yahoo.Bác có thể mod lại bản 0.55 có âm thanh yahoo 100% như bản 0.53 này được ko ạ.Cảm ơn bác nhiều!!

fabregas2000

Hic. Mình cài xong 0.55 muốn xài lại 0.54 mà ko đc. Hic. Nó bắt phải xài luôn 0.55. Mình xóa cài lại mà vẫn bị. Bạn nào biết giúp mình với. Thanks

khanhdbp

Bạn cài 0.54. Xong nó sẽ đòi update. Ấn no. Thoát ra. Vào lại. Vào,bỏ tự động update đi. Xài bt.

2356

Hic. Mình cài xong 0.55 muốn xài lại 0.54 mà ko đc. Hic. Nó bắt phải xài luôn 0.55. Mình xóa cài lại mà vẫn bị. Bạn nào biết giúp mình với. Thanks

Chắc phải 4mat máy thôi bạn :D

khanhdbp

Ko biết, đừng nói bừa vậy bác. Đâu fải ai. Cũng tiện 4mat máy đâu.

khanhdbp

Ak ak. Mình biết rồi.dùng xplore Vô system. Xoá hết fire *.txt đi nha bạn. Ok liền. Và nhấn thank cho mình nha.

ngoctuan74

Mình down về và dùng pm 7zUnpacker để giải nén mà ko được nhỉ.Khi giải nén nó báo hoàn tất nhưng khi mở quản lý tập tin thì chẳng có.