• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.68 việt hóa

Sanvu88

Member
Phần mềm chát quá quen thuộc rùi khỏi giới thiệu nha.
Bản này mình đã xóa hết icon của msn, jap, icq để mỗi yahoo và facebook cho nhẹ

bàn mới này fix lỗi phóng to nhỏ a e tự khám phá nhé
http://cyworldvn.tk/?id=3757

Download : Slick_s60_0_68.Vh.By.Sanvu88.sis.7z‎ (562.8 KB)

Last edited by a moderator:

vitaminzaj

anh sanvu88 vh làm sao mà ra toàn kí tự "?" thế?Em đang dùng font của anh daoquangsu

Sanvu88

Member
anh sanvu88 vh làm sao mà ra toàn kí tự "?" thế?Em đang dùng font của anh daoquangsu

sao vậy nhỉ.Bạn dùng máy gì thế. Mình dùng n70 và cũng xài font của dqs mà. Hiển thị tiếng việt tốt mà

Trannguyenhoang

Bạn vào slick rồi nhấn fím số "0" cố gắng dịch nhé tìm fần sử dụng font hệ thống và tích vào là có tiếng việt bình thường thôi, bản mình tự việt hóa xong test cũng bị vậy đó

Sanvu88

Member
Để bạn dễ làm hơn mình hd bằng hình nhé.
Vào slick bấm số 0
tìm ô trên hình

kick vô đó sẽ có tiếng việt

vitaminzaj

Oh!Được rồi anh ạ.Cái file lưu cài đặt là cái nào nhỉ ?Bây giờ chỉ cần cài đặt cho cái font nó thành font hệ thống rùi đóng gói cái file lưu cài đặt vào là được phải không anh?

hihoha

Well-Known Member
Để bạn dễ làm hơn mình hd bằng hình nhé.
Vào slick bấm số 0
tìm ô trên hình

kick vô đó sẽ có tiếng việt

Bạn VH xong ,chuyển sang font hệ thống rùi thì đóng gói tệp config.txt vào thì người khác dùng sẽ có tếng Việt luôn.Khỏi mất công cài đặt lại :D

Sanvu88

Member
Bạn dùng máy gì vậy? Có thể do thiếu ram bạn ah chứ mình vừa chạy uc vừa chạy slick, xplore mà có sao đâu

vitaminzaj

Em dùng n70.Mà cái này không thêm được níck vào anh ak.Em bấm vào thêm bạn bè rồi,ra vẫn không có gì