• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

sonhoangle1987

Help!mấy pro cho hỏj,sao cáj slick pản nào cũng vậy, khi ng khác vừa ofline nó lạj ko páo âm thanh và tối nick??làm mình biết ng nào vừa of hết,lỗj này sao ko nghe aj nój hết ta,hay phảj chĩnh j nữa??

Phân biệt "i" & "j" khi post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:

Secretvn

Đang là bảng alpha thôi. Bản chính thức không biết có còn cho free nữa không? :(

Nynk_102

@sonhoangle1987 : Bạn vào chỉnh sửa tài khoản , dòng trang chủ dưới cùng bạn ghi lại là cn.scs.msg.yahoo.com . Bảo đảm khi có ng off nick có âm thanh và nick ko còn sáng nữa.

sonhoangle1987

thank bạn nha!để text thử xem
@Mod:spam bằng đt nên đánh quen rồi,uh,cố gắng sữa,thank đã nhắc nhỡ^^

balder

Nó báo "auth failed socket error Error number -20" là sao thê, shmessenger cung thê, sorry dt mình ko có tv

hakudo2408

Slick 0.60 có cập nhật thêm danh mục chat Facebook s60v3-v5

Slick v0.60
[Cập nhật]

PM chat đa năng: Yahoo,Aim,Icq,Msn,GTalk,Jabber [Bản repacked]

Chức năng:

Mã:
[FONT="Verdana"]* Hỗ trợ chat đa mạng: ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
* Tin nhắn văn bản
* Biểu tượng cảm xúc
* Báo tin mới với nhìu cách: âm thanh, nháy đèn nền, rung, cửa sổ nhỏ chạy số tin nhắn mới trên màn hình
* Quản lý nhóm & bạn chat (thêm, xóa & đổi tên)
* Lịch sử chat (ghi lại nội dung quá trình chát)
* Truyền tải file: nhận & gửi file
* Nhận & gửi tin nhắn Offline
* Tải file từ link liên kết trong nội dung chat
* Nhìu chức năng khác nữa[/FONT]

Cập nhật: Facebook Chat
http://www.mediafire.com/?3j24nezog1l
em mượn phần giới thiệu của mod Caominh, cảm ơn anh nhiều ạ ^^

Chỉnh sửa cuối:

TuanSymbian

Muốn chat FB phải tạo nick ở FB mới chat đc, nick này ko phải là cái email lúc mình đăng nhập FB trên web đâu.

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai1992

thế nó là gì pác, mình dùng IM+, Beejive trên iPhone chỉ 1 account đó chính là account đăng nhập FB của mình chứ đâu mà đk thêm nữa

RACKQUAN

authentication error too many login attempts là lỗi mình hay gặp nhất khi đăng nhập yahoo bằng slick với mobifone,thử rất nhiều cách nhưng không được,ngày trước mình chỉ để m-wap thỉnh thoảng còn đăng nhập nhưng bây giờ thì chịu...không thể.
Hôm nay kết nối laptop login yahoo msg bằng sim mobifone qua joiku spot cũng không được,do mobifone chặn chăng?

pepyainhi

Tớ nghĩ lỗj đó do mạng nhanh hay chậm. Trước dùng gprs vt bị suốt. H xàj 3g thì hầu như k thấy bị thế nữa

Ducvabi

mình dùng viettel, lân nào vào bằng slick cũng bị lỗi too many login attemp. Mình đã xaì qua nhiều đơì máy, nhiều phiên bản slick nhưng ko thể thoát được lôĩ naỳ. Có ai biết khắc phục ko?