• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

Nynk_102

Nhưng mà hòi đó mình xài N81 nó vẫn bình thường mà, bấm ok nó vẫn send.:(
Posted via Mobile Device
Em thì toàn phải gửi bằng nút Send màu xanh thuj ah. Từ trước jờ toàn thế thuj, giờ thành quen.hjhj

Evol_X

minh bi loi cannot get yahoo server IP address khong login dc :( minh up len 0.50 roi
Posted via Mobile Device

acthu

update là bị đá lung tung đấy. đá cả fring luôn. phải gỡ ra cài lại 0.50 mới dc

2356

Bản 0.50 này chạy đúng đã phải không em? Anh có cảm giác nhanh hơn bản 0.48.

Đúng đó :D 0.50 này chat nhanh hơn rất nhiều so với bản 48, yahoo 10 thì nó cũng được 7 hay 8 phần :D
Cải tiến lớn nhất của nó là khi mình nhận thông tin từ bạn chat của mình thì mình vẫn có thể soạn thảo những gì mình muốn gửi đi được, còn bản cũ thì phải đợi nhận xong mới được soạn và gửi :D

Evol_X

minh go ra cai lai 0.50 roi nhung van gap loi day. Minh nghi la van con file setting cua slick o dau do khi go ra. Vi luc minh cai lai da tu thay no load may cai tai khoan co san o day roi
Posted via Mobile Device

hehe24

Posted via Mobile Device
toan bi loi Auth fail.Socket error No reponse from DNS sever

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
toan bi loi Auth fail.Socket error No reponse from DNS sever

Bị lỗi khi nào vậy bạn? mọi người xài rất ok có bị sao đâu? Muốn mọi người giúp thì bạn phải nói rõ hơn.

Caominh171

Không bik các bạn xài có bị như mình ko, vào đc, login đến chỗ Load danh sách thì bị out ra, cả bản Anh lẫn Việt mình đều bị :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không bik các bạn xài có bị như mình ko, vào đc, login đến chỗ Load danh sách thì bị out ra, cả bản Anh lẫn Việt mình đều bị :((

sao kỳ vậy? mình cài vô E71 chạy rất ngon mà. Chat chít ầm ầm. Hay tại danh sách bạn nhiều quá nên nó load không nổi:D

Caominh171

sao kỳ vậy? mình cài vô E71 chạy rất ngon mà. Chat chít ầm ầm. Hay tại danh sách bạn nhiều quá nên nó load không nổi:D
Làm j có, mình thử dùng Sh messenger vẫn vào đc bt mà. Với lại, hum bữa mình còn vào đc mà, hum nay thì tự nhiên dở chứng àh :(

Trungls

Bản 0.50 này dùng font chữ của máy để gõ và coi đc tiếng Việt xấu quá. Thua 0.48. Nhưng nó ko cho dùng bản cũ đành phải chịu.
Posted via Mobile Device

heosua84

buồn quá các bác ơi, em cài bản 5.0 này vào E63 mà nó cứ đơ ra, initializing mãi chập hồi thông báo you have been disconeccted by yahoo thôi, em sử dụng slick lần đầu nên chẳng biết thế nào, xin các bác giúp cho,thanks trước ạ

anxongjong

Thua 0.48. Nhưng nó ko cho dùng bản cũ đành phải chịu.

Uh, không hỉu sao cái .48 đang dùng đã tắt autoupdate mà sao tới lúc ver 0.5 này ra vẫn bị tịt, buộc phải cài lại bản mới. Tui vẫn khoái cái .48 hơn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
buồn quá các bác ơi, em cài bản 5.0 này vào E63 mà nó cứ đơ ra, initializing mãi chập hồi thông báo you have been disconeccted by yahoo thôi, em sử dụng slick lần đầu nên chẳng biết thế nào, xin các bác giúp cho,thanks trước ạ

coi chừng bác nhập địa chỉ và password sai nó mới báo vậy. Khi nhập địa chỉ nên bỏ cái đuôi @yahoo.com, chỉ nhập phần tên thôi.