• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

die_for_love_vn

buồn quá các bác ơi, em cài bản 5.0 này vào E63 mà nó cứ đơ ra, initializing mãi chập hồi thông báo you have been disconeccted by yahoo thôi, em sử dụng slick lần đầu nên chẳng biết thế nào, xin các bác giúp cho,thanks trước ạ

Posted via Mobile DeviceBạn chỉ cần thoát ra rồi đợi một lát rồi vào lại là được thôi.

heosua84

n
coi chừng bác nhập địa chỉ và password sai nó mới báo vậy. Khi nhập địa chỉ nên bỏ cái đuôi @yahoo.com, chỉ nhập phần tên thôi.

Lạ thật đó, địa chỉ nhập chỉ mổi ID thôi,pass ko sai, còn host thì theo mặc định, mà ko vào được, nó cứ xuất hiện cái bảng thông báo đáng ghét kia,ko biết slick này nó đụng độ với phần mềm khác ko nhi?

BuuPhucCT

Well-Known Member
n

Lạ thật đó, địa chỉ nhập chỉ mổi ID thôi,pass ko sai, còn host thì theo mặc định, mà ko vào được, nó cứ xuất hiện cái bảng thông báo đáng ghét kia,ko biết slick này nó đụng độ với phần mềm khác ko nhi?

Xem lại mạng của bạn xem sao. bạn xài qua wifi hay GPRS thế?

Trungls

Uh, không hỉu sao cái .48 đang dùng đã tắt autoupdate mà sao tới lúc ver 0.5 này ra vẫn bị tịt, buộc phải cài lại bản mới. Tui vẫn khoái cái .48 hơn.

Ý mình là hiện thị thua bản 0.48. Còn bản mới fix lỗi dĩ nhiên là tốt rồi.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ý mình là hiện thị thua bản 0.48. Còn bản mới fix lỗi dĩ nhiên là tốt rồi.

Posted via Mobile Device

Bác không vào phần configuration chỉnh font lại mà cứ ngồi than hoài. Bản này có nhiều FONT đẹp. Cứ đổi font rồi sẽ biết.

Trungls

Bác không vào phần configuration chỉnh font lại mà cứ ngồi than hoài. Bản này có nhiều FONT đẹp. Cứ đổi font rồi sẽ biết.

Thì mình nói rõ để mọi người hiểu là ko phải bản này dở.
Còn nếu ko chỉnh font của Slick theo font của System thì nó ko hiển thị, gõ đc tiếng Việt vậy thôi. Chả phải xấu đẹp gì ở đây cả.

Posted via Mobile Device

azkaban3000

Slick vẫn chưa hỗ trợ tốt unicode nhỉ, để TV toàn bị ?, mặc dù đã chuyển sang utf-8. Mình thấy bản này dùng kô ổn định = 0.48, thỉnh thoảng lại văng

heosua84

xin cảm ơn tất cả mọi người, đã thử làm theo cách của các bác nhưng kết quả vẫn chưa vào được,chỉ tiếc chưa một lần được nắm tay mà đã vĩnh biệt Slick rồi ko có duyên đành chịu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Slick vẫn chưa hỗ trợ tốt unicode nhỉ, để TV toàn bị ?, mặc dù đã chuyển sang utf-8. Mình thấy bản này dùng kô ổn định = 0.48, thỉnh thoảng lại văng

Chat chủ yếu là nhanh gọn lẹ. Với lại đánh bằng điện thoại mà bỏ dấu thì lâu quá. Mình toàn chat no dấu thấy quá ổn.

TuanSymbian

Muốn hiển thị tiếng việt, bạn vào About sau đó ấn 800 rồi thoát ra là được ;)

CongVoi

Super V.I.P
Đang dùng bản này.Nói chung là vào ban đêm khó vào một chút thôi :D

Nynk_102

Đang dùng bản này.Nói chung là vào ban đêm khó vào một chút thôi :D
E thì ngược lại, ban ngày khó đăng nhập hơn đêm. Vì đêm sóng thườn khỏe hơn mà.
Posted via Mobile Device

dccmltao

Banned
E thì ngược lại, ban ngày khó đăng nhập hơn đêm. Vì đêm sóng thườn khỏe hơn mà.
Posted via Mobile Device

mình dùng GPRS cùi mía mà không thấy sao-online lúc nào cũng được.

BabyKillerPro

Posted via Mobile Device dg online = slick day :U
Ban nay connect nhanh ma moj toj ko co buzz va send gruop mes

Auto

Posted via Mobile Device dg online = slick day :U
Ban nay connect nhanh ma moj toj ko co buzz va send gruop mes
Đã chen vào đc thì đừng có out ;)
Mình đây online đc là để suốt ngày này ;)
Posted via Mobile Device

Nynk_102

có bản mới 0.51 thì phải các pác à
Đã có 0.51 rùi cơ ah ? Dạo này toàn lên bằng slick nhưng cũng ko để ý lắm. Mà đang dùng 0.50 vh nên cũng chưa mún update. Có bác nào up thử đi rùi cho ý kiến về bản mới này với. Thanks !
Posted via Mobile Device