• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 27*

thanhlongnd

Crash là sao hả bạn? Hix từ ngữ chuyên ngành quá.

Posted via Mobile Device

đúng vậy, Crash là sao ? Và bản 0.52 đăng nhập bằng GPRS lại chậm hơn bản 0.51, hay do mình dùng bản build 2 icon nên nó nặng hơn bt ?

Caominh171

đúng vậy, Crash là sao ? Và bản 0.52 đăng nhập bằng GPRS lại chậm hơn bản 0.51, hay do mình dùng bản build 2 icon nên nó nặng hơn bt ?

Cái này chắc do tùy máy wá, đến bản 0.52 mình vẫn ko dùng được wa GPRS, chỉ wa Wifi thôi :(
Chán wá!!

hunterviet

Well-Known Member
Cái này chắc do tùy máy wá, đến bản 0.52 mình vẫn ko dùng được wa GPRS, chỉ wa Wifi thôi :(
Chán wá!!

Ko phải tùy máy đây anh, thế chức năng máy có GPRS để làm chi? Hay anh xem lại phần cài đặt cấu hình GPRS xem:-?

Caominh171

Ko phải tùy máy đây anh, thế chức năng máy có GPRS để làm chi? Hay anh xem lại phần cài đặt cấu hình GPRS xem:-?

Chài mình lướt web wa GPRS bình thường, dùng ShMessenger thì vào rất nhanh :-??

thanhlongnd

Chài mình lướt web wa GPRS bình thường, dùng ShMessenger thì vào rất nhanh :-??

Có thể nó vào chậm quá bạn ko chịu đc nên out ? Mà bản 0.51 đăng nhập rất nhanh, sang 0.52 lại bị như 0.50. Lạ nhỉ :)

i_love_baby387

Có thể nó vào chậm quá bạn ko chịu đc nên out ? Mà bản 0.51 đăng nhập rất nhanh, sang 0.52 lại bị như 0.50. Lạ nhỉ :)

Bản nào em cũng vào nhanh. Chẳng hiểu sao các bác cứ bị lỗi thế:) Trong khi mình dung N81 cùi bắp mà =))

thanhlongnd

Mấy bác này spam quá nè:D
Tình hình là bản nào cũng vào nhanh hết mà. Mình dã và đang xài đều rất ổn.
Các bác vào mục configuration-Access point chỉnh sang mục GPRS xem có ổn k nhé

Cái đó là mình chỉnh mặc định nó kết nối bằng GPRS, ko hỏi có kết nối qua chế độ nào nữa thôi.

Ko hiểu lí do gì nhưng bản 0.51 đăng nhập nhanh nhất nhưng nó up tiếp bản mới chứng tỏ có lỗi ...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái đó là mình chỉnh mặc định nó kết nối bằng GPRS, ko hỏi có kết nối qua chế độ nào nữa thôi.

Ko hiểu lí do gì nhưng bản 0.51 đăng nhập nhanh nhất nhưng nó up tiếp bản mới chứng tỏ có lỗi ...

Bản nào xài ổn định thì cứ xài thôi chứ mình có biết bản mới nó hay hơn bản cũ chỗ nào đâu vì nó cứ ghi là fix một số lỗi chung chung hà.

Caominh171

Tình hình là bản nào cũng vào nhanh hết mà. Mình dã và đang xài đều rất ổn.
Các bác vào mục configuration-Access point chỉnh sang mục GPRS xem có ổn k nhé

Đã chỉnh hết rồi anh àh, kết wả vẫn chờ "mỏi cổ" mà ko zô :((

hunterviet

Well-Known Member
Đã chỉnh hết rồi anh àh, kết wả vẫn chờ "mỏi cổ" mà ko zô :((

Lạ nhỉ, vậy chắc anh caominh phải dùng Wifi cả đời máy N81 nếu dùng slick rồi, thôi dùng wifi cho nó free anh ạ, mặc dù ko phải chỗ nào cũng có wifi;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vẫn bt anh àh, tại dùng nó chơi caro, onl bằng ShMesseger rất nhanh và ok

Nếu chỉ chat yahoo thì em cứ xài cái Vitalk anh thấy chat qua GPRS khá ổn còn SLICK thì chat qua WIFI thì ổn định hơn.

Nynk_102

E update lên từ bản 0.50 nè mí anh , vẫn onl bằng gprs mà, từ hồi 0.47 là e bắt đầu vô dùng Slick và chỉ có gprs thuj. Chưa bít mùi y5 là gì cả, hjxhjx

BuuPhucCT

Well-Known Member
E update lên từ bản 0.50 nè mí anh , vẫn onl bằng gprs mà, từ hồi 0.47 là e bắt đầu vô dùng Slick và chỉ có gprs thuj. Chưa bít mùi y5 là gì cả, hjxhjx

Vậy thì máy của bác CaoMinh thế nào rồi vì PM chat thường là hỗ trợ sử dụng bằng cả wifi lẫn GPRS mà.:-?

Caominh171

Slick v0.52 Modded emotions, icon & sound Y!

Copyright © PDAViet

Dành cho bạn nào thích xài bản tiếng Anh

Screenshots:

1st Icon <----------------------------------------------------->2nd Icon

Enjoy!!!