• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick - Phần mềm Chat quá quen thuộc!! [Các phiên bản] *Trang 9*

panrai

Super V.I.P
Chắc các bạn đã quá quen pm này bên s60v3 rùi hôm nay nó đã có cho s60v5 cho chúng ta phần miền này đc gọi là chat đỉnh nhất hiện nay dể sử dụng và up thoải máy :))

Chú ý : máy các bạn phải đc hack nhé
sau đó vào rompache bật on lên hay là Pach apply nhé
dùng Xplore chép vào Private

Last edited by a moderator:

alphablue90

cái này đâu cần hack phone đâu anh, lên trang chủ nó down về được mà, có bản dành cho 5800 đấy, hiển thị được tiếng việt mà không cần cài thêm đâu

panrai

Super V.I.P
cái này đâu cần hack phone đâu anh, lên trang chủ nó down về được mà, có bản dành cho 5800 đấy, hiển thị được tiếng việt mà không cần cài thêm đâu

vậy chứ nó có đổi đc những tiếng nhạc ko bạn:D,còn của mình thì bạn sài đc nhe,với lại bạn sài tiếng anh đi up êm hơn

alphablue90

vậy chứ nó có đổi đc những tiếng nhạc ko bạn:D,còn của mình thì bạn sài đc nhe,với lại bạn sài tiếng anh đi up êm hơn

em không rõ phần đổi nhạc gì, chứ em dùng bản tiếng anh, máy em có cái gì tiếng Việt đâu, hiển thị tiếng Việt lúc chat ý, không bị lỗi a%&...b-), nói chung là dùng rất ok:d

panrai

Super V.I.P
em không rõ phần đổi nhạc gì, chứ em dùng bản tiếng anh, máy em có cái gì tiếng Việt đâu, hiển thị tiếng Việt lúc chat ý, không bị lỗi a%&...b-), nói chung là dùng rất ok:d

vậy bạn hãy chép cái tập tinh đính kèm mình đó rùi vào tìm ai chat xem nó có tiếng nhạc giống pc lắm

Hoden

Super V.I.P

cập nhật bãn 0.52 v3/v5th
LCG Slick v0.52 S60v5 SymbianOS9.4 Signed (Update:18.08.09)

alphablue90

vậy bạn hãy chép cái tập tinh đính kèm mình đó rùi vào tìm ai chat xem nó có tiếng nhạc giống pc lắm

chỉ là đổi nhạc lúc có người onl, off, báo có tin nhắn chat thôi ạh?bình thường vẫn có mà:-??

Inuyasha1987

Chài, hình thức ko quan trọng, quan trọng là dùng ngon thui. Mờ bác panrai bỏ box game N-gage rùi à, ko test cùng anh em nữa à

panrai

Super V.I.P
Chài, hình thức ko quan trọng, quan trọng là dùng ngon thui. Mờ bác panrai bỏ box game N-gage rùi à, ko test cùng anh em nữa à

máy đang bị điên bạn ơi,ko thể fomat thêm nửa đang kiểm tra với lại vợ sài hoài ko dám lấy lại,đợi vài hôm đi nhé,tìm máy đổi với vợ rùi minh tiếp tục nhé:)):))

Inuyasha1987

máy đang bị điên bạn ơi,ko thể fomat thêm nửa đang kiểm tra với lại vợ sài hoài ko dám lấy lại,đợi vài hôm đi nhé,tìm máy đổi với vợ rùi minh tiếp tục nhé:)):))

Máy bị làm sao mà ko 4mat đc ? Mình nghĩ hệ điều hành cũng như win nếu lỗi thì plash lại là đc mà :D. Mà vợ bác panrai xài thử thấy thích khéo ko trả ấy nhỉ ;;)

zikzak

Mình dùng phần mềm này thấy nó toàn load thiếu nick khi đăng nhập yahoo.

hakudo2408

tức là đoạn đầu thì thấy nick nhưng kéo xuống thì bị văng ra ngoài pác để chế độ Hide Offline là hết mà. Mà em chat vẫn thấy lỗi font TV

MinhThang

Manager
tức là đoạn đầu thì thấy nick nhưng kéo xuống thì bị văng ra ngoài pác để chế độ Hide Offline là hết mà. Mà em chat vẫn thấy lỗi font TV

Lỗi font là do font máy của bạn chứ, đâu phải do Slick đâu.