• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLick v0.47 Rinhvh_SymPViet_Group

MinhThang

Manager
chắc ko phải do lỗi bản VH đâu. vì em đã gỡ ra cài bản tiếng anh mà có được đâu. khi ấn xuống vẫn bị văng ra ngoài. ngoài ra dùng cái nay chat là sướng nhất gửi file nhanh lắm. nếu vá được lỗi đó thì tuyệt vời.

Nếu lỗi Pm thì bó tay, anh em sài đâu thấy báo lỗi như bạn đâu, dùng bản 0.46 đi bạn.:D

Caominh171

chắc ko phải do lỗi bản VH đâu. vì em đã gỡ ra cài bản tiếng anh mà có được đâu. khi ấn xuống vẫn bị văng ra ngoài. ngoài ra dùng cái nay chat là sướng nhất gửi file nhanh lắm. nếu vá được lỗi đó thì tuyệt vời.

Mình đã test thử, ko bị trường hợp như bạn :-?
Test trên N82

ht6868

ơ thì có lỗi thì em mới báo chứ ko có em bịa ra chắc.:-? có lẽ em up FW mới thui.em nghi FW của em có lôix lắm:-/

MinhThang

Manager
ơ thì có lỗi thì em mới báo chứ ko có em bịa ra chắc.:-? có lẽ em up FW mới thui.em nghi FW của em có lôix lắm:-/

Ai nói bạn bịa đâu? việc thông báo lỗi trên Pm Việt hóa là hoàn toàn ủng hộ mà bạn, ý của anh em là bó tay vì không có Máy N73 để test thử, từ đó mới biết để giúp cho bạn. Bạn úp lên FW mới đi, chúc bạn vui vẻ.

chemi1209

Hôm qua tét thử mình kô thấy bị tình trạng như trên nhưng khi đang soạn tin thì máy báo" disk eror..." thế là máy đơ luôn, biểu tượng GPRS thì có gạch chéo, cuối cùng phải tháo pin mới trở lại bình thường! Ko biết 0.47 có thêm chức năng gì nổi bật với dòng giới thiệu" small fixs" nhỉ?

ht6868

Mình da test thu ban 0.47 o 1 máy n73 khác. Ket qua là: khj ân phim xúông de xem list njck deu bi vang ra ngoài.

Caominh171

Mình da test thu ban 0.47 o 1 máy n73 khác. Ket qua là: khj ân phim xúông de xem list njck deu bi vang ra ngoài.

Chắc do bản 0.47 bị lỗi ở N73 rồi, N82 cùa mình hok thấy bị gì hít :-?
Bạn xài lại bản 0.46 cũng đc mà, tại thấy bản 0.47 chỉ thêm hỗ trợ mở link trực tiếp trong trình chat thui, ngoài ra thì chưa thấy gì mới hít :-??

bluedragon0307

Em update bản TA từ 0.46 lên 0.47 trên N73 nè, có sao đâu? Dùng ngon như thường ạ

Chỉnh sửa cuối:

ht6868

mình bít vì sao lai bj vang ra nhu vay ròi. Bo dáu tích o ô "hjen thi nhóm" dj khj xem list nick vo tu ko bi vang ra nua.

boycz_dude

mình dùng 5k8 cài vào ok...nhưngko hiểu vì sao...chát thi thoảng cứ tự out ra

boycz_dude

a ơi e vào rồi nhưng 5800 làm gì có phím để bấm giờ a..giúp e với..e cảm ơn

boycz_dude

hịc..tất nhiên là có phím..nhưng e ko thể làm cách nào để bấm được số 800 trong phần about slick...vì là nokia 5800,nó cảm ứng mà