• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick v0.62 Mod Repacked EN & VI - Trình chat đa mạng quen thuộc !!

cute09

Hài thật.Down về cài xong,vào menu chả thấy đâu.Xem trong manager thì rõ ràng là cài rồi.Dung lượng thẻ chả mất tí nào.Lại dùng sistool trên pc mở file đó ra xem ,tách riêng 2 file en va vi ra cài vào đt lại bt.Bó tay.

saodoingoi142

Moderator
Hài thật.Down về cài xong,vào menu chả thấy đâu.Xem trong manager thì rõ ràng là cài rồi.Dung lượng thẻ chả mất tí nào.Lại dùng sistool trên pc mở file đó ra xem ,tách riêng 2 file en va vi ra cài vào đt lại bt.Bó tay.

Bạn hãy chịu khó vào cài lại 1 lần nữa xem!Nhưng trước khi cài bạn hãy nhớ gỡ bỏ hết những phiên bản cũ trước đây bạn cài đã nhé!!!Để chắc ăn sau khi cài xong bạn nên Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy xem sao!!!;;)

cute09

Thanks.Tui cài đươc rùi mà.Chỉ là lúc đầu cài bằng file down về k dc.Mà fải bung ra 2 bản vi và en rôi cài 1 bản thôi.

Thuong_nguyet

Cho mình hỏi sao khi mình dăng nhập vào yahoo không dc nó bảo lổi (auth failed.Socket erro DNS internal error) .Làm sao dể dăng nhập dc vậy

Sao không ai giúp mình cả vậy

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Cho mình hỏi sao khi mình dăng nhập vào yahoo không dc nó bảo lổi (auth failed.Socket erro DNS internal error) .Làm sao dể dăng nhập dc vậy

Sao không ai giúp mình cả vậy

Cái này có thể do lỗi nhà mạng GPRS bạn à!,bạn hãy thử chọn vào 1 thời điểm_địa điểm khác trong ngày để đăng nhập lại nha!!!;;)

Ngoài ra bạn cũng nên vào Topic này tham khảo thêm cách hướng dẫn ở đó xem sao nhé!!! ;;) .