• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick v0.67 Việt hóa mod âm thanh, biểu tượng [24-2-2011]

manhtu

Slick v0.67 2rd
Cập nhật 23-02-2011

Cập nhật v0.67 (Feb 23 2011):
Fixes of message writer, Fullscreen option
- Tính năng mới: Cho phép hiển thị toàn màn hình hoặc thu nhỏ
Đã thay âm thanh, biểu tượng giống Y!

quangdct

Ra liên tục chắc lại để sớm ra bản thương mại đây. Mà sao vẫn không thể add nick mới được nhỉ?

sannguyen_285

Mình dùng N7610 nhưng sao khi đăng nhập Yahoo thì bị out mấy bác hè.Có cách gì khắc phục không ?.Mình bị out như thế từ mấy vs trước

Pr_huy

7610 không chạy nỗi sl này đâu,mỡ nó ra ko đã ngốn hết 4mb rồi

one1love

Ai pảo k chạy đc trên 76 thế? 6béo với 76 chạy đc, gửi file như pc dc nèk . Nhưng mấy hum nay lỗi j í. K thể xác nhận :(

PhanHauQD

sao mình vào đc nhưng khi đăng nhập thỳ máy báo là Cần upgrade phiên bản mới hơn.Mình sài QD.Ai chỉ gjúp với.Thank nhiều

one1love

sao mình vào đc nhưng khi đăng nhập thỳ máy báo là Cần upgrade phiên bản mới hơn.Mình sài QD.Ai chỉ gjúp với.Thank nhiều

Có phiên bản mới hơn 0.68 và việt hóa rùi bạn ơi! ờ đây nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?124976-Slick-0.68-việt-hóa&goto=newpost