• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slide Screensaver - trình diễn slide show trên màn hình chờ.

TraiNgheoHn

Cái này có phải tùy thuộc vào kích thước ảnh không anh KJR? em cài tấm hình hơn 1mb nó báo bộ nhớ đầy hiii.Có bác nào thử mà bị như em không nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Cái này có phải tùy thuộc vào kích thước ảnh không anh KJR? em cài tấm hình hơn 1mb nó báo bộ nhớ đầy hiii.Có bác nào thử mà bị như em không nhỉ?

A chưa thử ảnh lớn :) Chỉ biết là nên chọn ảnh chụp đứng thì mới đẹp :)

TraiNgheoHn

Đúng rồi ảnh đứng thì nó full màn hình,ảnh chụp ngang nó nhìn buồn cười lắm.

neo1105

Đúng rồi ảnh đứng thì nó full màn hình,ảnh chụp ngang nó nhìn buồn cười lắm.

Thực ra cũng chưa hẳn đã đúng, chỉ cần chọn cả bộ hoặc đều là chụp đứng hoặc đều là chụp nằm đều đẹp phải không KJR.
Bởi ta hoàn toàn có thể làm nó thành "full màn hình ---> đẹp" trong chức năng Display mode mà :p

venusian

Moderator
anh ơi em đã cài và làm các bước xong nhưng vào Power Saver ko thấy cái Slide Screensaver đâu cả. Em test trên N95 8G. Có bác nào biết ko giúp em với

Auto

Chắc là data and time, text, animation :)
Thử restar lại xem đc k.
Posted via Mobile Device

056886533

Posted via Mobile Device
Cáj này là thay màg hình tjết kjệm pjn thì có,chứ màg hjnh chờ gj dâu. Mjnh dùg 3250 nên chắt chj được vậy càj vô vào theme edjt rùj màg hình cứ hjển thj hjnh anh dó lun ah ko chuyen sag tr tjết kjệm pjn ,0j trờj hao pjn kjnh khủg.có cáj nào gjóg tính năg dòg s40 ko nhj

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Cáj này là thay màg hình tjết kjệm pjn thì có,chứ màg hjnh chờ gj dâu. Mjnh dùg 3250 nên chắt chj được vậy càj vô vào theme edjt rùj màg hình cứ hjển thj hjnh anh dó lun ah ko chuyen sag tr tjết kjệm pjn ,0j trờj hao pjn kjnh khủg.có cáj nào gjóg tính năg dòg s40 ko nhj

Thế bạn có biết trên N95 màn hình tiết kiệm pin có 3 lựa chọn như Auto nói ko? Có nghĩa là bạn có thể chọn Animation, cái đó cũng tốn pin.
Vì vậy tiết kiệm pin là màn hình chờ chứ gì nữa.
Bạn không hiểu vấn đề thì đừng phát biểu linh tinh nhé!

056886533

Thế bạn có biết trên N95 màn hình tiết kiệm pin có 3 lựa chọn như Auto nói ko? Có nghĩa là bạn có thể chọn Animation, cái đó cũng tốn pin.
Vì vậy tiết kiệm pin là màn hình chờ chứ gì nữa.
Bạn không hiểu vấn đề thì đừng phát biểu linh tinh nhé!
Posted via Mobile DeviceNój như pạn thj cũng đúg Chỉ là ở cách gọi thui,nhưg mjnh ko sai nój theo cách kháx thj màg hjnh chờ la cáj tính năg hjển thị khj pạn ko thao tác .cáj ở đây mjnh nój là cáj đó gjốg tjnh năg dòg s40,hjển thị rùj tắc .mà cáj này có lâu rùj 2007 thj fảj mjnh nhớ càj lâu rù
Cãm ơn kọjio nhjều.vấn đề cũg đơn gjản thoi mà .he.he.mjnh ko có ý chê pai ji âu

Chỉnh sửa cuối:

Auto

restar lại và đã ngon. Nhưng fai nói là cái này tốn Pin thật :-?
Để 1 or 2 hình thôi cho nó ít tốn.
E thì test để biết và giải thích thôi chứ xóa rồi. ;)
Cầm tới đt là lên đây tới hết pin rồi.
:D
Posted via Mobile Device

gannine

hix bạn KJR ơi, sao N85 mình vào quản lý tập tin --> thêm , nó báo không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật ,sao lại vậy , mình đang dùng bản tiêng Việt mà chưa được chiêm ngưỡng, tiếc quá :(