• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slide2Play v0.58 chuyển bài chỉ cần vuốt ngón tay,hay lắc chuyển bài

kenny102201

Sau một thời gian thì A_C đã có phiên bản nâng cấp S2P (Slide2Play) v0.58, một ứng dụng miễn phí cho phép bạn chơi nhạc mp3, wma. Ưu điểm của phần mềm là bạn không cần phải dùng đến bút, các phím bấm to và tích hợp hệ thống TouchFLO giúp trình duyệt danh sách bài hát và chuyển bài được tốt hơn, tự động tìm kiếm nhạc đưa vào list... Đặc biệt trên phiển bản v0.58 được viết riêng cho HTC Diamond còn hỗ trợ công nghệ GSensor, AVRCP có thể nghe qua tai nghe Bluetooth, lắc để chuyển bài, phiên bản cũ v0.50 cũng đã tích hợp chức năng này

* Hỗ trợ WM5, WM6/6.1 Professional (tích hợp Windows Media Player)
* Bộ nhớ trống trên 3M
* Hỗ trợ màn hình VGA, QVGA

Bản này đã sửa 1 số lỗi thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=417511

Link down : S2P :D

nếu hay nhớ THANKS cho iem nó sung nha ;))

Chỉnh sửa cuối:

kofolacz

tôi vừa thử cài vo htc pro ,xong lăc mỏi tay cũng chẳng thấy gì cả,..kô hiểu tại sao... dù sao cũng cám on bạn nhiều!

kenny102201

pm này chỉ hỗ trợ máy nào có G-Sensor thôi mà bro, đọc kỹ hướng dân sử dụng trước khi dùng .. Thân !

transon1611

Mays bác có hỗ trợ cái ấy đâu mà lắc cho nó phí công:))

Bó tay với bác. Touch Pro mà ko có lắc thì chắc con Touch HD của em cũng không có luôn. Thảo nào em cài vào Touch HD lắc sái tay cung ko dc. hị hị

parismania

Cài vào con Touch HD, lắc mấy cái nó văng ra ngoài vỡ xxx mất cái màn hình, đi thay mất 1tr7. Mún chửi thề quá.

AnhPheCT

Các Bác phải cài G-Sensor xong gán cho nó trong chức năng của G-Sensor ấy! Cho nó học rồi mới sử dụng đc chứ!! Còn bình thường chỉ có vuốt thôi!! đáng lý bài này bị Delete lâu rồi vì S2P v0.58 này đã giới thiệu lâu rồi trong Tab phần mềm free. Chủ top này ko chịu đọc cứ post lun tung!!

Tham khảo ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=523504&postcount=275

michaeltao

hàng Free mà các bác=)) Chia buồn với bác Parismania nhe :| nghe bác nói vậy hok dám cài vô i9 nua rùi :(

kimthinhus

Sau một thời gian thì A_C đã có phiên bản nâng cấp S2P (Slide2Play) v0.58, một ứng dụng miễn phí cho phép bạn chơi nhạc mp3, wma. Ưu điểm của phần mềm là bạn không cần phải dùng đến bút, các phím bấm to và tích hợp hệ thống TouchFLO giúp trình duyệt danh sách bài hát và chuyển bài được tốt hơn, tự động tìm kiếm nhạc đưa vào list... Đặc biệt trên phiển bản v0.58 được viết riêng cho HTC Diamond còn hỗ trợ công nghệ GSensor, AVRCP có thể nghe qua tai nghe Bluetooth, lắc để chuyển bài, phiên bản cũ v0.50 cũng đã tích hợp chức năng này

* Hỗ trợ WM5, WM6/6.1 Professional (tích hợp Windows Media Player)
* Bộ nhớ trống trên 3M
* Hỗ trợ màn hình VGA, QVGA

Bản này đã sửa 1 số lỗi thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=417511

Link down : S2P :D

nếu hay nhớ THANKS cho iem nó sung nha ;))

:(:)(:)(:)(:)(( link nay die roi bac oi

khot_ta_bit_136

em cũng hỏi phần gán cho G-sensor ạ, có phải đấy là phần mềm g-sen ko ạ. em cũng đang dung diamond

trunghaihack

Bài viết này có thể gây hiểu nhầm, thậm chí gây chứng hoang tưởng. Please close this topic.

T

tit_nguyen60

Guest
Cái soft này yêu cầu phải cài NetCF 3.5 thì mới dùng được cơ