• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slider chọn lọc các phiên bản cho TouchFlo 3D và HTC Sense

connguab

DINIK - Anastasia - Slider v2.0 by AP

Test nhé!! Skin Slider này Mình tạo dựa theo Skin của DINIK.

mình cài vào máy báo k thành công
lỗi là tại sao vậy bạn ???????

AnhPheCT

Mình cài cũng k đc, đã tắt Sense, khởi động lại. Cài từ PC, từ PPC k đc nữa? Hay tại phần mềm nào k tươg thích?

Đã fix lại rồi . Tôi thử cài trên máy OK. Tải lại xem nhé!! Cảm ơn!

xemtynhi

Slider chọn lọc các phiên bản
cho TouchFlo 3D và HTC Sense

2. MykCer's Sense 2.5.2012 Black Slider Icons:

Phiên bản thứ 2, link kèm:

Bác Bác cho em hỏi tý , làm sao để cái biểu tượng logo start nó nằm ở phía dưới vậy :|

Damo4ever

Cái nào cho Sense cái nào cho touch flo 3D vậy bạn ơi ? Hay là dùng chung ? Cụ thể là Dic3ptor 9 color thì dùng cho 3D đc không ?

AnhPheCT

Bác Bác cho em hỏi tý , làm sao để cái biểu tượng logo start nó nằm ở phía dưới vậy :|
Do ROM Com3 và Com5 có nút Start menu ở dưới đấy!!

Cái nào cho Sense cái nào cho touch flo 3D vậy bạn ơi ? Hay là dùng chung ? Cụ thể là Dic3ptor 9 color thì dùng cho 3D đc không ?
Dùng được tấc cho Manila 2.5, 2.1 và TouchFlo 3D.

xemtynhi

Rom Com 3 và Com 5 là Rom nào vậy bác , em dùng bản A66_HD2_Android_Support_Build21916_OS3.14_Sense2018_v29_PV của bác ancola có làm đc biểu tượng start ở dưới giống như bác k , chỉ em với ! tk' Bác

AnhPheCT

Rom Com 3 và Com 5 là Rom nào vậy bác , em dùng bản A66_HD2_Android_Support_Build21916_OS3.14_Sense2018_v29_PV của bác ancola có làm đc biểu tượng start ở dưới giống như bác k , chỉ em với ! tk' Bác
Nếu ROM đã build có Nút Start ở trên ko thể chuyển xuống dưới được và ngược lại. Còn Slider thì dùng chung cho tấc cả.