• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock 2.10(2) Việt Hóa-PM khóa/mở khóa đa chức năng [ 12/8/10]

Status
Không mở trả lời sau này.

ShenTran

Có ai biết cài đặt thế nào để sau khi khóa phím nó tắt luôn đèn màn hình k? Mình k thể mò ra đc....

trong phần cài đạt có đầy đủ mà bạn , cài đặt đèn màn hình sáng bao nhiêu giây , bao nhiêu giây khoá phím lá ok rồi !^^

anhtuan89gt

trong phần cài đạt có đầy đủ mà bạn , cài đặt đèn màn hình sáng bao nhiêu giây , bao nhiêu giây khoá phím lá ok rồi !^^

Ý mình là không đợi đến lúc nó tự động khóa cơ ,ví dụ như sau khi mình khóa phím thủ công thì nó k tắt đèn màn hình ngay mà nó phải chờ đến đúng thời gian mà mình chỉnh trong phần cài đặt. Mình muốn sau khi khóa phím nó tắt đèn luôn như khóa bằng chốt mặc định của điện thoại ý...

caothu2324

Ý mình là không đợi đến lúc nó tự động khóa cơ ,ví dụ như sau khi mình khóa phím thủ công thì nó k tắt đèn màn hình ngay mà nó phải chờ đến đúng thời gian mà mình chỉnh trong phần cài đặt. Mình muốn sau khi khóa phím nó tắt đèn luôn như khóa bằng chốt mặc định của điện thoại ý...

Vào menu/cài đặt/ khóa/ tự động khóa phím... bạn để "chỉ slideunlock" xem.

DragonVct

Sao cái N97 của em cài vô xong hí hoáy mãi vẫn ko có tí âm thanh nào thế hỉ? ~X(

k_malau

Ko xin được code ở đây thì mình có thể xin đâu được, chỉ mình với.

Status
Không mở trả lời sau này.