• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock 2.10(2) Việt Hóa-PM khóa/mở khóa đa chức năng [ 12/8/10]

Status
Không mở trả lời sau này.

cuipap97

Hê hê, hồi trưa vào hên thằng admind nó online nó cho liền 1 phát, xin liền thêm 2 code nữa,đang tự sướng với bản 2.10 đây, sao thấy anh em pda thờ ơ với bản 2.10 này vậy ta.

cuongvt112

Hê hê, hồi trưa vào hên thằng admind nó online nó cho liền 1 phát, xin liền thêm 2 code nữa,đang tự sướng với bản 2.10 đây, sao thấy anh em pda thờ ơ với bản 2.10 này vậy ta.

Mình cũng vậy, vừa post xong, có k3y luôn. Có bạn nào hướng dẫn hỗ mình cách đổi thame ngoài màn hình chủ không, nhìn biểu tượng trái đất mãi cùng nhàm.

caothu2324

Mình cũng vậy, vừa post xong, có k3y luôn. Có bạn nào hướng dẫn hỗ mình cách đổi thame ngoài màn hình chủ không, nhìn biểu tượng trái đất mãi cùng nhàm.

Bạn vào menu -> Cài đặt -> giao diện -> thay đổi kiểu hình ảnh thành tùy chỉnh rồi chọn tập tin hình ảnh ở dưới theo ý của mình. Thick để hình j có trong máy thì để :)

vicvn

Admin nó mới làm 1 loạt code nữa kìa !! :D mọi người nhanh chân vào xin code nhá !!

dragonstick87

cho em hỏi có phải bản này bị lỗi ko em thấy dùng nó bị như này: khi máy em khóa em ấn nút menu thì nó tự mở khóa lun ko phải gạt mở khóa em đang để chế độ mờ khóa như iphone bản này ko như bản 1.17 em kũng ấn menu nhưng phải gạt mở khóa kiểu iphone mới mở đc

kienvp

cho em hỏi có phải bản này bị lỗi ko em thấy dùng nó bị như này: khi máy em khóa em ấn nút menu thì nó tự mở khóa lun ko phải gạt mở khóa em đang để chế độ mờ khóa như iphone bản này ko như bản 1.17 em kũng ấn menu nhưng phải gạt mở khóa kiểu iphone mới mở đc

ko phải bị lỗi đâu bạn .bản này là chuẩn nhất đấy .bạn xem lại cách cài đặt mở khóa nhé .có thể bạn để phím mở khóa là phím trắng đó .

dragonstick87

em để chế độ là mở khóa bằng tất cả các kách bản v1.17 em kũng để như vậy nhưng khi bấm menu phải gạt mở khóa như iphone mới đc còn bản này thì tự mở luôn em ko biết sao?

kienvp

em để chế độ là mở khóa bằng tất cả các kách bản v1.17 em kũng để như vậy nhưng khi bấm menu phải gạt mở khóa như iphone mới đc còn bản này thì tự mở luôn em ko biết sao?

ah .ở chỗ giao diện khi mở khóa đó bạn chọn mở nhé
(bản 1.17 không có chức năng này ,có người cần bấm cái là mở luôn không thích giao diện rườm rà nên nhà sx thêm chức năng đó )
.còn thích gạt như IP thì bạn chọn trong phần cài đặt giao diện .toàn tiếng việt thôi mà .

ridan16

i thought the english version that you gave me was cracked but it's not

i installed your vietnamese version and it was full version

can you please give an english version v2.10.2 that is cracked like the vietnamese version

thanks in advance

coolboymd12

chán quá cái này không tương thích với vmenu, pro có cách nào làm cho 2 tên này chung sống với nhau được không?

dragonstick87

em đã làm như vậy roài mà vẫn không được liệu có phải bản này ko tương thích với SPB shell không?

anhtuan89gt

Có ai biết cài đặt thế nào để sau khi khóa phím nó tắt luôn đèn màn hình k? Mình k thể mò ra đc....

Status
Không mở trả lời sau này.