• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.10 VH pm mở khóa giống IP quá nhiều chức năng hay...

llTuyetTinhCocll

giúp mình phát nhé, mình dow về toàn thấy nó hiẹn hình ảnh k hiện ứng dụng h phai lam sao?

Là sao bạn....ko hiểu....

Bạn nhìn chỗ tập tin đính kèm á....down cái này nè...SlideUnlock1.10. VH by Kienvp.7z‎...sau đó giải nén ra thấy file sis....cái đặt file đó là đc thôi....

P/s: sign hoặc hack máy trước khi cài

llTuyetTinhCocll

sao không giản nén được bạn?

Giải nén bình thường như rar ý...đã test vẫn hoạt động tốt....

@all: bạn nào cài pm này rồi thì nghiên cúư tinh chỉnh làm sao cho pm này hoạt động bớt nhạy 1 chút....ví dụ khi chạy xe đến chỗ dằn, hoặc nghe nhạc với âm thanh lớn....nó ko bị khóa hoặc mở khóa ngang....Nhạy quá thì mau hết pin...yếu quá thì rắc rối....hix

soc0la

phần mềm này ko sửa được chữ " side unlock " như phiên bản trước hả bạn?:( với bạn chỉ giúp cách sử dụng với nguyên tắc hoạt động của chức năng cảnh báo trống trộm được ko :-?

kienvp

phần mềm này ko sửa được chữ " side unlock " như phiên bản trước hả bạn?:( với bạn chỉ giúp cách sử dụng với nguyên tắc hoạt động của chức năng cảnh báo trống trộm được ko :-?

lâu ngày không dùng nên mình cũng chẳng nhớ nữa .còn chống trộm thì bạn chọn bật trong phần cài đặt . chọn âm cảnh báo ...rồi bỏ nó vào trong túi . khi nào bạn lấy ra hoặc bị rơi ra khỏi túi nó sẽ rú ầm lên .

nikoabe

Úi trời, topic từ hồi nào rồi mà mấy bố còn đòi link nữa à, hình như đến bản 4 chấm rùi mà

rastar

Banned
Vào lần nào cũng gặp topic này thấy ngứa mắt quá, từ thời mấy cái N97, 5800 còn hoàng kim đến giờ :))