• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.14 - Ứng dụng mở khóa pro dành cho máy cảm ứng

vivataba

cho mình hỏi mình dùng x6 cài vào sao lại không chuyển được sang tab giao diện để chọn skin nhỉ ?

Anther1991

Mình ko có X6 để test. Không biết còn bạn nào dùng X6 mà bị lỗi tương tự hem?

llTuyetTinhCocll

cho mình hỏi mình dùng x6 cài vào sao lại không chuyển được sang tab giao diện để chọn skin nhỉ ?

Gặp bạn rồi....nếu bạn đang xài cái theme có dung lượng từ 4mb trở lên thì thử đổi cho nó qua theme mặc định rồi chuyển thử....bên 5k8 đôi khi xài theme lớn ko chuyển tab đc....ngay cả chuyển tab nhật ký cuộc gọi, mc clear...hay các pm tương tự....

linklink01

cho mình hỏi cảnh báo bảo vệ là sao và sử dụng như thế nào ? rồi lúc mình đang khóa máy thì có cuộc gọi sao tự nhiên chương trình tự out luôn ??? giúp mình với

Anther1991

Cái cảnh báo bảo vệ tốt nhất bạn nên tắt đi, ko thôi nó báo tùm lum phiền phức lắm. Nếu được, bạn thử chuyển sang dùng bản 1.16 ở bên Ứng dụng chung xem có bị vậy hok.

lordmap

Bro ơi cho em hỏi. em down về cài thi no báo " Không thể cài đặt ứng dụng từ nhà cung cấp không đáng tin cậy". Mong bro chi giúp em