• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v1.17 Việt Hóa PM khóa/mở khóa đa chức năng (cập nhật)

leminhhai111

Âm thanh nghe rợn cả tóc gáy

sheva079

@kienvp: Sao mình cài bản "SlideUnlock v1.17 Việt Hóa bởi SymPViet (with 20 Skin)" nhưng sao không có skin nào có đồng hồ HTC hết á... tất cả các skin đều có chung 1 kiểu đồng hồ thôi... không như bản v1.16, mỗi skin thì đồng hồ khác nhau... có khi nào nó đụng với soft "FontRouter" không pác... tại mình thấy Font của đồng hồ giống như Font chữ mình đang cài trên máy...là Font Vantreo...

kienvp

@kienvp: Sao mình cài bản "SlideUnlock v1.17 Việt Hóa bởi SymPViet (with 20 Skin)" nhưng sao không có skin nào có đồng hồ HTC hết á... tất cả các skin đều có chung 1 kiểu đồng hồ thôi... không như bản v1.16, mỗi skin thì đồng hồ khác nhau... có khi nào nó đụng với soft "FontRouter" không pác... tại mình thấy Font của đồng hồ giống như Font chữ mình đang cài trên máy...là Font Vantreo...

ko phải do font đâu . bản mới ko xài được HTC đâu . nếu bạn thích thì xài lại bản 1.16 . đây mới là bản beta hi vọng bản chính thức sẽ xài được .

Inuyasha1987

sao cài vao 5800 dc úp len v50 mà cài vào nó de lổi chứng chỉ, gi do,la sao,các bạn pro giải thích và chỉ cách cài cho mình nhe, níck yahoo nhox_maruk0 các ban chỉ cho mình nhe

kaizmt

cho mình hỏi khi dùng Slide Unlock có loại bỏ hoàn toàn dc chức năng của nút trượt bên phải của nokia 5800 ko vậy bạn? nếu phải trượt nút để unlock rồi...trượt slide nữa thì vất vả quá :(

thanh19589

cho mình hỏi khi dùng Slide Unlock có loại bỏ hoàn toàn dc chức năng của nút trượt bên phải của nokia 5800 ko vậy bạn? nếu phải trượt nút để unlock rồi...trượt slide nữa thì vất vả quá :(
PM này ko loại bỏ đc chức năng của nút trượt bên phải , nó vẫn hoạt động bình thường . Nhưng bạn vẫn có thể ko đụng đến nó để mở khóa + khóa vẫn đc mà vì PM có 2 tùy chọn " phím khóa + phím mở khóa "

kienvp

nếu bạn không thích dùng nút trượt bên hông thì có thể tắt nó đi . đấy là chức năng mới của phiên bản pm này .

ngoctrien

Member
sao cài vao 5800 dc úp len v50 mà cài vào nó de lổi chứng chỉ, gi do,la sao,các bạn pro giải thích và chỉ cách cài cho mình nhe, níck yahoo nhox_maruk0 các ban chỉ cho mình nhe

máy bạn hack phone chưa vậy nếu chưa thì không cài vô được đâu hoặc up lên rùi ko cài dc bạn thử siging bằng cer và key xem sao.