• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v3.20 - Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật ]

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

SlideUnlock v3.20 S60v5 S^3 VI bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm khóa và mở khóa đa giao diện đỉnh nhất cho S60v5 trong thời điểm hiện tại .

Bạn nào đã xin được mã đăng ký của phiên bản cũ có thể dùng để ĐK cho phiên bản này .

.Trang dreamstrikes.com lại cho code bản SlideUnlock v3.21 .
các bạn nào chưa có mã thì vào đó xin nhé

Phần mềm trượt mở khóa giống Iphone quen thuộc bản mới 3.20.1 Với rất nhiều Skin đẹp

Bản 3.20.1 này là 1 bản thương mại, các bạn muốn lấy được Code unlock phiên bản này cần phải download chương trình

FoXPDA Encryption Code Generator về rồi chạy chương trình, nhập IMEI của máy bạn, nhập vào đó nick của bạn trên diễn đàn DreamStrikes.com (đương nhiên các bạn phải có tài khoản ở trên DreamStrikes.com) sau đó vào link này : [Chỉ thành viên đã kích hoạt đăng ký mới có thể thấy đường dẫn. Nhấp vào đây để đăng ký...] post đoạn mã có dạng Mountain8x@DSPDA49SIGSI52NVSIKSIMSIISIOSI57NVSI54N VSIKSI55NVSIQSISSIUSI59NVSI1303 mà bạn dùng chương trình FoXPDA Encryption Code Generator tạo được để họ lấy key unlock cho bạn
Các bước chạy chương trình FoXPDA Encryption Code Generator đây :

.http://www.dreamstrikes.com/applica...az-satio-i8910-registration-code-request.html

Chú ý :Không xin mã trong topic .

Chỉnh sửa cuối:

masda

Hôm trước có mã bản 2.20 nhưng ko ghi lại nên quên mất. Giờ topic bên web dk mã bị xóa mất tiu làm ko biết mã luôn. hix. có cách nào lấy lại mả ko Kienvp?

kienvp

Hôm trước có mã bản 2.20 nhưng ko ghi lại nên quên mất. Giờ topic bên web dk mã bị xóa mất tiu làm ko biết mã luôn. hix. có cách nào lấy lại mả ko Kienvp?

ko có đâu bạn .t\banj thử sang đó hỏi Safi .addmin của trang đó xem .
chỉ hỏi bản 2.20 thôi nhé .đừng có bảo để xài cho 3.20 ;;) .

duc143

Nếu không ghi lại mk khi đk bản 2.20 thì chịu thui. Bản 3.20 này dùng song song với bản 2.20 đc hả bác, có xung đột gì không? :D

Dragon459

Manager
Nếu không ghi lại mk khi đk bản 2.20 thì chịu thui. Bản 3.20 này dùng song song với bản 2.20 đc hả bác, có xung đột gì không? :D

đâu có đâu.hôm qua k gỡ bản 2.20 cài vào báo lỗi k cho cái,gỡ đi ms cài được =>> chứng tỏ k thể chạy song song - bài toán đã được giải =))
giờ tự nhiên thấy muốn trở lại thời c3 vs những bài toán sô học và hình học quá.bgio suốt ngày vẽ vời.ngán tới tận cổ

kienvp

bản này là bản thương mại .ý mình nói là các bạn có thể cài cả bản 3.01 Ovi nữa .thích xài cái nào thì xài.

rastar

Banned
Em có code của bản 2.2 có thể dùng để đăng kí cho bản 3.2 này được không vậy anh kien

Status
Không mở trả lời sau này.