• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v4.0.2 - Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện [30.06.2011]

JohnyNguyen

Cái hình nó die rùi anh Kiên ơi:)

Chuyện thường tình của Photo bucket khi nó đến ngày reset băng tần thôi Vip Bún :p qua 1 ngày nó sẽ trở về bình thường \-/ làm vậy để mình upgragde lên Premium Account thôi :D

hongthien9686

Hô hô, bác Kien ơi, chờ bác mãi...cuối cùng em cũng đã edit được cục pin vào ăn roi rồi!
mừng quá!
mà em đăng ký nhận code rồi, sao mà lâu được thế biết?

thanhlsnd

thế bác có bản vh dùng free k.bác có up một bản bên s60v5 ứng dụng chung.nhưng chưa vh.bác có thể vh giúp e d k.tks b trước

hongthien9686

Bác Kiên xem thế nào đi?
đăng ký trên trang đó chờ dài cổ mà có được gì đâu?
bác xem thế nào cái?
thanks!:(

hoanglangtu83

tớ thấy bản này thỉnh thoảng hiện lên phần truy cập internet ko biết có ai bị không nhỉ?

tuanboyda1989

hjxhjx. trang lấy mã dk bi giờ đã ngừng cung cấp code rồi
không bít còn trang nào nữa không nhỷ

socloc20

hjxhjx. trang lấy mã dk bi giờ đã ngừng cung cấp code rồi
không bít còn trang nào nữa không nhỷ

mấy ngày nữa mở lại, admin bên đó đóng topic để tránh tình trạng xin nhiều quá dẫn đén bỏ sót

thanhtrung_00

khoảng 24 h là có mã .muộn là mấy ngày .lưu ý xin được mã thì lưu lại có thể dùng cho bản sau .
đây là mã đăng ký phải không bác kiên. nếu thế em chỉ cần tải về, cài và cuối cùng là đợi mã để đăng ký phải hông ah. vì em còn gà lắm nên nhờ bác chỉ dẫn dùm, mấy bản trước em mò hông ra mã nên vẫn còn xài bản lạc hậu. thanks bác nhiều

love4

biết skin của bẢN 3.2 có dùng đc cho 4.0 ko nhỉ.file nặng quá nên chưa dám test
;;

hoanglangtu83

bản này khi mình hẹn giờ báo thức thì khi tăt báo thức đi nó đều hiện lên hỏi muốn truy cập vào mạng hay ko?ko biết tại sao lại thể nhỉ,các bản trước ko bị như vậy.

khamphacd

Bác kiên có thể chỉ em edit lại kiểu font thời gian văn bản mà k mất chử đc k? VD: như chữ "bảy" thì khi dùng kiểu văn bản nó mất một nữa chữ "y", ...

bunrieucua

Bản này em xin key hoài không được nên nản quá đành quay về v1.16.1 dùng anh Kiên à:((

hoanglangtu83

bản này khi vào phần hình ảnh chọn phần tuỳ chỉnh để thay đổi hình thì thông báo là bộ nhớ đầy,phiên bản 3.06 trước không xảy ra hiện tượng này.

vandoanqc

Bản này thỉnh thoảng cứ báo bộ nhớ đầy rồi tự động thoát ra. Không biết có ai bị như mình không?