• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock4.06 s60v5^3 anna belle-Phần mềm Khóa/Mở khóa đa giao diện[20-09-11]

Letuonghuy

Ko cài dc vào máy c5-03 của mình. Mình vừa flash cfw mới vào máy đã format 7370 mà vẫn báo lỗi phần cài đặt có sẵn. Bó tay co bác nào giúp mình với.

ajinomoto1410

em dùng phần mềm này, tắt popupclock của cfw, lúc ấn phím trắng cho nó lên màn hình mở khóa, nếu để yêu k làm gì thì nó cứ nháy 1 phát rồi nháy tiếp, nó k tự tắt =((

so13mayman62

bạn xem lại imei nhé,mình lấy hộ ,nó báo lỗi
post thêm skin nữa,lưu ý chỉ dùng cho hình nền màu đen và wall mình post vì hình mũi tên 2 chiều mình edit trực tiếp trên wallpaper chứ k fai slidebar ,nếu dùng hình khác sẽ mất ,các bác chém nhẹ tay e nhờ

http://www.mediafire.com/?2jmaxqheny396p8 / giải nén bỏ vào slide unlock/skin12
của mình nè :(

Dragon459

Manager
Mọi người lưu ý,k xin key trong topic.các bạn có thể pm riêng những người muốn share key để xin.nếu xin nhiều quá ,mod trách là mình đành lock topic
thanks all
Hiện tại thì mọi người có thể pm riêng vip ShenTran để xin key

ace_hp7

Active Member
rồng ơi cậu còn giữ cái skin này k ,trc đây bác Kiên post ,cậu biết các set lại toạ độ của ngày ,tháng năm như trong skin k

Dragon459

Manager
rồng ơi cậu còn giữ cái skin này k ,trc đây bác Kiên post ,cậu biết các set lại toạ độ của ngày ,tháng năm như trong skin k
tớ k có skin này,:( set tọa độ thì chắc được.
mà nếu k nhầm thì k có skin này,cái này là của bọn IP thôi,thời trước mấy bác ấy lấy tấm này để làm ý tưởng ấy mà.

ace_hp7

Active Member
vậy à ,mình cũng có mấy skin kiểu này ,giống cái mình post ở mấy trang trc ấy ,nhưng mà ngày tháng năm của nó nhỏ quá ,muốn edit cho to ra mà k đc

Dragon459

Manager
vậy à ,mình cũng có mấy skin kiểu này ,giống cái mình post ở mấy trang trc ấy ,nhưng mà ngày tháng năm của nó nhỏ quá ,muốn edit cho to ra mà k đc
tớ cũng chỉ nhớ mang máng thế thôi.vì chỉ có skin có bộ đồng hồ to thôi chứ k có ngày tháng năm.

0904609084

chủ thớt con 5230 của em không cài đc nó báo lỗi bản cài đặt. giúp em vs máy em đã hack