• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sliding Wooden Shelves with Desktop Clock & Tasks View & iPhoneLock Skin

tommynguyen1961

Sliding Wooden Shelves with Desktop Clock & Tasks View
iPhoneLock Skin (GDesk v0.33e)

Đây là sản phẩm design Gdesk mới tương đối đẹp và sáng sủa muốn post lên cho các bạn nào thích Gdesk thì có thêm 1 bộ sưu tập mới nữa.:D
Bộ download có rất nhiều icons cho các bạn thay đổi và 1 file mẫu để các bạn upload theo mẫu design và iphone lock mới.

Link download:

http://www.4shared.com/file/93177937/216e4920/Sliding_Wooden_Shelves_Design_N_Iphonelock_Skin.html

Caohieu88

Thanks anh Tommy, UIQ đang trên đường trở về vị trí vốn có ^ ^ =D> =D> Không còn UIQ ko có nghĩa là UIQ ko phát triển :D

tommynguyen1961

Anh cũng nghĩ vậy vì cái gì nó cũng phải có sự bão hòa của nó. Cái quan trọng cuối cùng vẫn là sở thích và sự hữu dụng của nó thôi.
Anh thì sử dụng nhiều loại điện thoại rồi cối cùng vẫn quay về UIQ3. Hữu dụng, phong cách , và đặc biệt nhờ nó mà bây giờ mới có cơ hội quen thật nhiều anh em trên diễn đàn.:D
Mà cái bộ Gdesk này đẹp chứ ha chú Hiếu!

chauhiep123

123

cho mình hỏi là tại sao mình load cái design rồi mà nó ko hiện ra hết các icon giống hình trên vậy???

cho hỏi tại sao bản gdesk này ko có chức năng add đồng hồ kim vào vậy???mình tìm mãi mà ko ra

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

cho mình hỏi là tại sao mình load cái design rồi mà nó ko hiện ra hết các icon giống hình trên vậy???
cho hỏi tại sao bản gdesk này ko có chức năng add đồng hồ kim vào vậy???mình tìm mãi mà ko ra

Sao lại không giống hả bạn?Giống chứ sao không?
Nếu bạn muốn bạn có thể thay đổi hình icon của ứng dụng được mà.Trong bộ download đã có sẵn icons để bạn thay thế mà.
Còn đồng hồ kim ở ngoài bạn muốn thay thế thì chỉ cần click vô và set icon là được thôi.

Dùng như thế nào vậy bác?
Bạn hãy cài bản Gdesk vào điện thoại của bạn trước. Sau đó download file này về giải nén ra rồi đưa vào dt của bạn.
Sau đó bạn mở chương trình Gdesk này lên lick vào màn hình và chọn load design , sau đó bạn tìm đường dẫn tới folder design--> slide shelves.gdd (nằm trong bộ dowload). Sau khi bạn chọn xong là nó sẽ ra như trong hình thôi.
Lưu ý trong mục option bạn nên điểm vào mục Replace Main để cho swiss pro nó không giết chương trình gdesk khi bạn đóng nắp lại.
chúc bạn thành công.

anhmatphales

sao em download ko đc , nó toàn ra chữ hồ sơ ... của bác ko hà ?
... nhấn chuột phải chọn open là đc ,, xin lỗi em gà quá

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
Anh cũng nghĩ vậy vì cái gì nó cũng phải có sự bão hòa của nó. Cái quan trọng cuối cùng vẫn là sở thích và sự hữu dụng của nó thôi.
Anh thì sử dụng nhiều loại điện thoại rồi cối cùng vẫn quay về UIQ3. Hữu dụng, phong cách , và đặc biệt nhờ nó mà bây giờ mới có cơ hội quen thật nhiều anh em trên diễn đàn.:D
Mà cái bộ Gdesk này đẹp chứ ha chú Hiếu!

Bác Tommy à, em thấy bộ này rất đẹp, phải cái muốn thay hình nền thì lại mất cái độc đáo của nó đi. Em thử nhiều bộ gdesk thiết kế sẵn rồi, mỗi cái có cái hay riêng. Bác xem có thể thiết kế ở dạng thẻ (tab), tức là mình có thể chuyển thẳng đến trang đó ( giống như window ). Như vậy mình truy nhập nhanh hơn. Thanks bác