• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Get v.4.0 - En Translate By Nima79!(hỗ trợ download)

nima1985

Well-Known Member
Smart Get v.4.0 - En Translate By Nima79!

Click this bar to view the full image.

SmartGET - một trong những phần mềm quản lý tốt nhất dành cho máy Symbian S60, 3rd.
Chức năng chính: tự động download tới 5 file một lúc- ngoài ra hiển thị chi tiết những thông tin về file download; có thể down tiếp sau khi đã ngưng; ngăn các link xuất hiện trên clipboard; danh sách các link download; giao diện sử dụng có thể thay đổi; sử dụng các phím nóng hotkeys

Yêu cầu phải có Python để chạy...

Những đặc điểm mới ở phiên bản này:
1) Giao diện đồ họa mới cập nhật
2) Nâng cao tốc độ phần mềm và giảm bớt dung lượng trong bộ nhớ.
3) Chức năng thêm vào ở phần Settings - liên quan đến cửa sổ download: a) có kèm 1 cửa sổ ở phía trên tất cả các cửa sổ khác, hiển thị danh sách những file download đang chạy và tiến độ download; b) có thể thay đổi vị trí trên màn hình; c) có thể thay đổi độ dài, rộng..; d ) thay đổi màu hình nền, phông chữ...
4) Chức năng thêm vào ở phần Settings - liên quan đến cài đặt giao diện chung: a) chọn 1 phông nền chính; b) chọn size chữ (hotkey "*"); c) chọn size cho cửa sổ chương trình (hotkey "0"); d) tự chọn hướng màn hình (hot Key "#"); e) chọn những thông tin muốn hiển thị ở bên trái tên file..
5) Chức năng thêm vào ở phần Settings-có khả năng sắp xếp dữ liệu theo ngày tháng (những file được download sẽ được xếp vào các folder theo năm, tháng, ngày)

Search trên diễn đàn thấy hông có mới post,có rồi MOD DEL giùm :D

Bản dịch tiếng BANGLADESD qua tiếng Anh do Nima79 dịch

(Dịch qua tiếng việt bởi nima1985)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thành viên mới bài viết rõ ràng cụ thể chấp nhận được, mong anh em ủng hộ cổ vũ OK.=D>=D>=D>

Dù sau thì bạn ấy cũng cố gằng dịch phần hướng dẫn khá là OK. Không có công cũng có cán. Anh em mình cũng nên ủng hộ newmem nhưng sau này newmem nên search kỹ trước khi post để không vi phạm bản quyền:D:D

nouvu2372

Nima bạn của Nouvu này?Pm này sau khi tự download xong thì nó sẽ tự thóat chương trình hay vẫn tiếp tục chạy thế?nhưng thế chắc phải vừa ghim sạc vừa tải quá???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nima bạn của Nouvu này?Pm này sau khi tự download xong thì nó sẽ tự thóat chương trình hay vẫn tiếp tục chạy thế?nhưng thế chắc phải vừa ghim sạc vừa tải quá???

Thì down về cài vô test thử thì biết chứ gì. MOD mà em!!!:D

Kieu_Phong

Có chế độ cài đặt tự thoát hay không thoát mà.

nima1985

Well-Known Member
Cám ơn các bro đã ủng hộ,tại dùng chức năng search trên diễn đàn không thấy mới pót mà ai ngờ nó không hiển thị :(

P/S:
T_MOD NOUVU đừng SPAM nhé,có máy thì tét đi còn bày đặt hỏi khó người ta >:)
A_MOD: Congvoi : hehe gắng lên MOD để BAN ông vì tội SPAM ;))
Bản này tiếng Anh mừ!
Các bài pót trên diễn đàn,phải có ảnh đóng dấu logo của PDA à,cái này không biết,mem mới các anh thông cảm :D

maiphutinhem

Xin lỗi các bạn mình lười test nên mạn phép đươc hỏi các bạn sử dụng phần mềm này thế nào mình không rõ cách dùng.Nêu được chỉ mình nhé cảm ơn nhiều.

nima1985

Well-Known Member
Xin lỗi các bạn mình lười test nên mạn phép đươc hỏi các bạn sử dụng phần mềm này thế nào mình không rõ cách dùng.Nêu được chỉ mình nhé cảm ơn nhiều.

Bạn down về giải nén rồi cài vào máy,sử dụng thì đơn giản copy link down vào LINK (xem ảnh) rồi down thôi :D có máy thì cứ test đi,phần mềm hay mà :D

MinhThang

Manager
Cám ơn các bro đã ủng hộ,tại dùng chức năng search trên diễn đàn không thấy mới pót mà ai ngờ nó không hiển thị :(

P/S:
T_MOD NOUVU đừng SPAM nhé,có máy thì tét đi còn bày đặt hỏi khó người ta >:)
A_MOD: Congvoi : hehe gắng lên MOD để BAN ông vì tội SPAM ;))
Bản này tiếng Anh mừ!
Các bài pót trên diễn đàn,phải có ảnh đóng dấu logo của PDA à,cái này không biết,mem mới các anh thông cảm :D

Không cần dấu má gì đâu em, ảnh test ở máy em là tốt rồi.=D>=D>=D>

lonlydttk

cài vào xong không hiểu cái gì cả (khổ quá, ngày xưa học TA luôn điểm thấp mà). Cài rồi có bật lên để đấy cũng chẳng thấy ý kiến gì khi down hay up trên diễn đàn. Tuy không chiếm nhiều bộ nhớ, nhưng nhìn vào thấy nó vô dụng thì chỉ muốn remove.. cho đỡ phải nghĩ đến nó. Híc!

MinhThang

Manager
cài vào xong không hiểu cái gì cả (khổ quá, ngày xưa học TA luôn điểm thấp mà). Cài rồi có bật lên để đấy cũng chẳng thấy ý kiến gì khi down hay up trên diễn đàn. Tuy không chiếm nhiều bộ nhớ, nhưng nhìn vào thấy nó vô dụng thì chỉ muốn remove.. cho đỡ phải nghĩ đến nó. Híc!

Nó hỗ trợ khi bạn Download mà, lúc trước mình có dùng 1 bản dạng này, khi mình down thì nó tự động chạy, còn bản này mình chưa thử.

lonlydttk

Nó hỗ trợ khi bạn Download mà, lúc trước mình có dùng 1 bản dạng này, khi mình down thì nó tự động chạy, còn bản này mình chưa thử.

Em cài xong thử download mà nhưng down cả ở chế độ cho nó chờ, hay không bật (tự nó chạy như a nói) đều không thấy. Hay là cài xong cần phải vào đâu thay đổi cài đặt nữa chăng, xin chủ top chỉ mình bit với.