• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Guard pro 3.00 full

jimmi_qyu

Smart Guard pro

Tính năng : Khóa các ứng dụng trên máy và thẻ bằng pass.Khi không muốn cho người khác truy cập vào những thứ mình không muốn cho xem.Chúc vui

JuRay-Duan

Cái này gọi là "ẩn" chứ hok phải "khóa", ví dụ: khi ta "ẩn" 1 file phim có đuôi *.avi thì khi vào file manager hoăc X-ploer (kô để hiện file ẩn) sẽ kô thấy file đó nhưng khi mở 1 trình xem phim nào đó, ví dụ Smart Movie 4.01 nó vẫn load ra file phim đó --> vẫn xem đc :|. Pm này chỉ hay ở chức năng ẩn danh bạ và tin nhắn :)

thusinhbuon

Cái này gọi là "ẩn" chứ hok phải "khóa", ví dụ: khi ta "ẩn" 1 file phim có đuôi *.avi thì khi vào file manager hoăc X-ploer (kô để hiện file ẩn) sẽ kô thấy file đó nhưng khi mở 1 trình xem phim nào đó, ví dụ Smart Movie 4.01 nó vẫn load ra file phim đó --> vẫn xem đc :|. Pm này chỉ hay ở chức năng ẩn danh bạ và tin nhắn :)

hoặc dùng quán lý file vẫn hiện ! Nếu muốn ko cho ai xem fim .avi thì dùng bản Smart Movie 3.40 thì ko hiện được !

langtu069

bản này bị đụng với TTPod hay sao đó.Bữa mình cài vào thì TTPod ko chay được nữa.Làm mình phải format lại máy luôn.giờ ko dám cài nó nữa.

nhen_nuoc

mình cài chương trình này cho N72 ko chạy đc.toàn bị thoát ra ngoài! buồn !

jimmyvn88

muốn ẩn file mà SmatMovie ko tìm thấy thì bạn dùng xplore để những file đó trong 1 thư mục rồi với thư mục đó bạn chọn chế độ "system" (thêm cả "hide" thì càng tốt) , quan trọng nhất là chế đọ System nhé
thế là SMart Movie chỉ còn nước bó tay chịu chết

jimmi_qyu

muốn ẩn file mà SmatMovie ko tìm thấy thì bạn dùng xplore để những file đó trong 1 thư mục rồi với thư mục đó bạn chọn chế độ "system" (thêm cả "hide" thì càng tốt) , quan trọng nhất là chế đọ System nhé
thế là SMart Movie chỉ còn nước bó tay chịu chết

Anh jimmy 9 xác.Đưa vào mục system là pó tay ngay chế độ quét của các ứng dụng player.=D>
Nếu muốn tìm nó nên dùng siêu tìm kiếm của em,thì bảo đảm dấu ở đâu cugnx sẽ thấy:D<<<<<<<<<Ghê chứ anh jimmyb-)

jimmyvn88

Anh jimmy 9 xác.Đưa vào mục system là pó tay ngay chế độ quét của các ứng dụng player.=D>
Nếu muốn tìm nó nên dùng siêu tìm kiếm của em,thì bảo đảm dấu ở đâu cugnx sẽ thấy:D<<<<<<<<<Ghê chứ anh jimmyb-)

hihi,mình giấu thì cần gì phải dùng siêu tìm kiếm,tự tìm đc rồi. Siêu tìm kiếm tìm xong có chạy đc định dạng FLV hay AVI luôn ko?:-??

jimmi_qyu

hihi,mình giấu thì cần gì phải dùng siêu tìm kiếm,tự tìm đc rồi. Siêu tìm kiếm tìm xong có chạy đc định dạng FLV hay AVI luôn ko?:-??

Hì chỉ tìm ra thôi nhưng pó tay trong việc chạy các file:D.Nhưng không sao tìm ra nó nằm ở đâu thì việc giải quyết là quá dễ:D

thusinhbuon

em cài bản này vào N70ME thì thấy ko dùng được cứ vào xong lại diss ra luôn ! nhưng khi em cài bản tiếng anh thì lại dùng được . còn nếu bảo do python hay module thì em đã cài 2 bản mới nhất hiện nay rồi ! xin pro chỉ cho em với !

jimmi_qyu

em cài bản này vào N70ME thì thấy ko dùng được cứ vào xong lại diss ra luôn ! nhưng khi em cài bản tiếng anh thì lại dùng được . còn nếu bảo do python hay module thì em đã cài 2 bản mới nhất hiện nay rồi ! xin pro chỉ cho em với !

Vấn đề của bạn mình ghi nhận,nhưng mình đã test ký lắm trước khi post lên đây.Có lẻ 70ME của bạn không sử dụng được cũng không chừng,
Vấn đề này mình rất mong 1 bạn nào đó sử dụng model khác test thử nếu có lỗi như vậy nữa thì xin các bạn báo hộ mình 1 tiếng.Thân