• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMART MOVIE SOFT XEM FILM TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

mrluctuyen

Key.exe không chạy được nhỉ? CÒn nếu để AVG thì nó del ngay. Tắt đi vẫn không mở được? PM kk cho mình với .
Owner: Mrluctuyen
Smartmovie v3.41.All.PPC nhé

NguyenTu

Super V.I.P
Key.exe không chạy được nhỉ? CÒn nếu để AVG thì nó del ngay. Tắt đi vẫn không mở được? PM kk cho mình với .
Owner: Mrluctuyen
Smartmovie v3.41.All.PPC nhé

Dùng chức năng PM nhé bạn, lần sau là mình xóa bài đó

ncnhan

Không biết xài WMP với All in Codecs thì SmartMovie có tốt hơn không ? Có ai thử so sánh cho mình biết với!

LuongQuang

Super V.I.P
Hiện mới nhất bây giờ là v4.01 nhưng khi cài đặt, ĐK xong sẽ bắt xác nhận ĐK qua web và sẽ bị out nếu không phải là bản "sịn" theo đúng nghĩa đen.
Nên dùng bản trước là v4.0 thì sẽ không bị vấn đề này! ;)

Đừng có bản luận "chìa" gì ở đây nhé, del hết đó! :-?

PhongQuang

Super V.I.P
Lúc converter ko biết để cấu hình thế nào cho vừa đủ mà xem vẫn đẹp nhỉ :(
Ở phía dưới góc trái có mục: Optimize for
Bạn chọn loại máy hay màn hình bạn đang dùng là nó sẽ tự động chuyển đổi tương thích nhất.

for1danny

mình cài smart và cả TCPMP để xem avi nhưng film của mình có thêm file phụ đề ( .srt) thì làm sao cho nó có phụ đề ???
tks

PhamQuang

Manager
Lúc converter ko biết để cấu hình thế nào cho vừa đủ mà xem vẫn đẹp nhỉ :(

Các bạn phải xem PPC mình sử dụng thuộc loại màn hình nào thì Convert theo đó là dùng tốt.
Thông số thì:
- Video Settings: lấy Birate càng cao chất lượng Video càng tốt, tuy nhiên kích thước file đầu ra (Video Out) sẽ càng lớn đó.
- Audio settings thì lấy chuẩn 44100Hz - 128 kbps là bình thường.

giavinh

mấy bác cho em hỏi đã có bản smart movie 4.0 hay 4,1 cho PPC chưa vậy ,cám ơn các bác nhiều :)

LuongQuang

Super V.I.P
Làm ơn quay lại 1, 2 trang trước đọc trước khi hỏi, hoặc vào trang chủ xem biết liền! :-??

lackofall

Smartmovie 4.0 full + converter

smart movie +ck

Phần mềm đã được đưa vào DS

Mình có bản smartmovie 4.0. Bản full có cả converter, giao diện đẹp tuyệt vời! Anh em nào cần cứ PM cho mình nhé

Status
Không mở trả lời sau này.