• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart.Settings.v3.0.S60v3.S60v5_VH_Bản cập nhật

nguyenson_44

MobiFun Soft Smart Settings v3.00 S60v3 S60v5​

(Bản cập nhật)​

Đây là PM tạo một menu chức năng giúp truy cập nhanh hơn vào các pm thường sử dụng.

Chức năng của phần mềm:

* Tạo 01 Tùy chọn menu bên phải màn hình chính cho phép truy cập nhanh các ứng dụng yêu thích.
* Hỗ trợ truy cập trực tiếp vào trình nhắn tin của máy.
* Hỗ trợ khóa máy tự động với các phím khóa do do người dùng cài đặt sao cho thuận tiện và hữu dụng.
* Với Smart Settings bạn có thể tổ chức lại menu truy cập vào các pm chức năng một cách khoa học hơn, thuận tiện hơn.

Các chức năng mới trong phiên bản này:
* Cho phép cài đặt vào trình đơn các ứng dụng ẩn.
* Cho phép cài thêm các số máy hay gọi vào trình đơn.
* Cho phép đổi tên các ứng dụng được đua vào trình đơn.

Các bạn hãy tự khám phá thêm nhé. :)):))

Nếu bài viết thực sự có ích đối với bạn thì hãy click THANK ủng hộ tinh thần cho mình nha. :D:D:D

.

Last edited by a moderator:

trangdem

các bác cho em hỏi mình cài đè lên bản 2.50 cũ được không ạ,hay phải xóa đi cài mới vây?vì bản cũ mình đã đổi tên rồi,giờ ngại đổi lại quá!!!thanks các bác

hunterviet

Well-Known Member
các bác cho em hỏi mình cài đè lên bản 2.50 cũ được không ạ,hay phải xóa đi cài mới vây?vì bản cũ mình đã đổi tên rồi,giờ ngại đổi lại quá!!!thanks các bác
Posted via Mobile Device
Cài đè được bn nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member

Nếu cài đè không bị lỗi cập nhật thì được nhưng có máy bị lỗi cập nhật thì phải gỡ bản cũ ra mới cài được.

baongoc557

e cài vô dc nhưng vô màn hình chính nhấn vô chỉ thấy nhá 1 cái rùi thôi k hiện lên dc j hết có cách nào giúp e với,e sài n73

dinhchan79

Mình cũng xài N73 ,lần đầu mình cài cũng như bạn nói vậy đó .Mình remove đi và cài lại nhưng đừng có vô bằng phím tắt dưới góc phải màn hình ,mà bạn vô trong menu ấy nó có 2 biểu tượng smart settings ,nhưng chỉ có 1 cái vô được mà thôi đó là cái có biểu tượng hình gốc của smart .Bản 3.0 này thay đổi được cách mở khóa phím mặc định của máy đấy. Chúc Bạn thành công.

thanhlongnd

Mình cũng xài N73 ,lần đầu mình cài cũng như bạn nói vậy đó .Mình remove đi và cài lại nhưng đừng có vô bằng phím tắt dưới góc phải màn hình ,mà bạn vô trong menu ấy nó có 2 biểu tượng smart settings ,nhưng chỉ có 1 cái vô được mà thôi đó là cái có biểu tượng hình gốc của smart .Bản 3.0 này thay đổi được cách mở khóa phím mặc định của máy đấy. Chúc Bạn thành công.

Sao bạn lại có thể có 2 icon smart settings đc nhỉ ?

hunterviet

Well-Known Member
Sao bạn lại có thể có 2 icon smart settings đc nhỉ ?

Do lỗi của đt thôi bạn à, ko có vấn đề gì lớn sảy ra cả, chỉ là trường hợp giống như tháo thẻ nhớ ra cho thẻ khác vào, rồi lại lắp thẻ cũ vào là bị dính 2 icon. Nhưng vì nó "nhân bản vô tính" nên chỉ có 1 cái dùng được, có máy cả 2 cái đều vào được. Cái này nếu chướng thì format là hết ngay, chứ khởi động lại hay sóa 1 icon đi thì sau khi tắt máy khởi động lại thì lại bị lại

daotrihieu

cài rất tốt bác ạ, không cần remove bản cũ trên n958gb đã hack vĩnh viễn v31.0.015, chạy tuyệt vời trên mọi chức năng, thanks bác 1 cái.