• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartBacklight - Điều khiển thời gian sáng màn hình

kalongka

Link down bộ font mình đang dùng đây: http://www.mediafire.com/?l8gdrcpqpql. Bạn thử xem nhé, nếu link die rồi thì pm lại cho mình, mình sẽ up lại cho bạn!! Chúc vui vẻ.
Sorry bạn nhé, link kia die rồi, bạn down bằng link này nhé, mình kiểm tra lại rồi, vẫn ngon lành: http://kyokorebit.googlepages.com/Fonts.zip!! Cảm ơn Kyokorebit đã cung cấp bộ font cho anh em..

cám ơn sự nhiệt tình của bạn nha,mình down về được rùi , thanks so much !=D>

Son_Nguyen

cám ơn sự nhiệt tình của bạn nha,mình down về được rùi , thanks so much !=D>

Bộ font này mình đang dùng là font gốc của SE nhưng có hỗ trợ ký tự tiếng Việt, trước kia mình dùng từ điển thường phải copy thêm font Tahoma.ttf vào thì mới đọc được, giờ thì ko cần nữa. Mình hài lòng vì nét chữ to, đậm, nhìn rất rõ..

kalongka

Mình có cách này có thể giúp những bạn nào đã copy thư mục Fonts vào C:\Resource có thể xóa đi được (dùng Swiss MP và CapsSwitch để ở OFF nhé). Trước tiên đổi tên thư mục Fonts thành Font chẳng hạn, sau đó vào trong thư mục để kiểm tra các file font trong đó có để ở chế độ READ ONLY hay ko bằng cách bấm vào nút có chữ "i" trong Swiss MP, chuyển sang mục Attributes, nếu thấy có tick ở mục READ ONLY thì các bạn bỏ nó đi, lần lượt làm như vậy với từng file sau đó bấm Done. Làm theo các bước này các bạn sẽ xóa được thư mục Fonts trong C:\Resource. Mình test kỹ rồi mới post lên đó. Thân!!!!b-)

mình làm theo cách bạn chỉ quả thật là hiệu quả,đã xóa được fonts trong ổ C rui giờ máy mình đã hiện thị font giống bác hiếu và fonts của bạn hj`hj`! 1 lần nữa xin cám ơn nha ^^

Son_Nguyen

mình làm theo cách bạn chỉ quả thật là hiệu quả,đã xóa được fonts trong ổ C rui giờ máy mình đã hiện thị font giống bác hiếu và fonts của bạn hj`hj`! 1 lần nữa xin cám ơn nha ^^

Bạn vui là mình cũng thấy vui rồi, anh em trên cùng diễn đàn giúp nhau là chuyện bt mà. No problems!!!b-) Xin lỗi các mod, em spam tí!!