• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartBAR_Thanh sidebar dọc cho S60v3

kiepdollar

test trên e71 rất ổn mà các bác . bản cho màn hinh ngang thì xài bằng phím di chuyển lên xuống chứ không phải phím C , mỗi cái là các icon lúc đầu xấu lắm . mình mới làm 1 bộ khá đẹp ai thích mình gửi cho b-)b-)b-) ak nhưng mà chẳng hiểu sao bây giờ máy mình cài mấy cái pm python vào bộ nhớ máy hay thẻ đều chạy ầm ầm , test đi test lại vẫn thế :-??

Nynk_102

test trên e71 rất ổn mà các bác . bản cho màn hinh ngang thì xài bằng phím di chuyển lên xuống chứ không phải phím C , mỗi cái là các icon lúc đầu xấu lắm . mình mới làm 1 bộ khá đẹp ai thích mình gửi cho b-)b-)b-) ak nhưng mà chẳng hiểu sao bây giờ máy mình cài mấy cái pm python vào bộ nhớ máy hay thẻ đều chạy ầm ầm , test đi test lại vẫn thế :-??

Chia sẻ luôn đi bác, thiết nghĩ ai cũng muốn trải nghiệm cái mới và đẹp mà.

kiepdollar

Chia sẻ luôn đi bác, thiết nghĩ ai cũng muốn trải nghiệm cái mới và đẹp mà.
Đây là bộ 1 của mình . các bác down về giải nén rồi copy toàn bộ chép đè lên những hình cũ :p côpy Hình ekan.png về luôn :D:D

Chỉnh sửa cuối:

Ngocmung52

Sao mình không đổi được các ứng dụng mặc định. Vào chương trình nó cứ ì ra không chạy làm sao mà đổi?

Hic! Mình không đổi được các ứng dụng mặc định. Vào chương trình nó cứ ì ra không chạy làm sao mà đổi?

Last edited by a moderator:

kiepdollar

Không được đâu bác ơi . Mà dùng cái này tốn pin lắm bác có dùng được 2 bản 1 lúc đi chăng nữa thì suốt ngày mang theo cục sạc hộ thân để mua điện dọc đường ak :D :D
Bạn ngocmung test lại bản mà bác caominh đã mod lần 2 xem . Bản đó cài vào ổn luôn còn 2 bản trước mình cũng chung tình trạng với bạn . Chúc may mắn ..! :D

Chỉnh sửa cuối:

n014latoi1

sao mình ko down dc đính kèm của pdaviet nhỉ, a down đc up hộ mình lên host khác với, thanx