• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nynk_102

Ban SM nay dung cho e50 dc ko bac?thanks
Ko chỉ e50 mà tất cả dòng E đều dùng được hết, đã là máy nokia Os 60v3 là dùng được bản này.
@ bác xóa bài tiếp theo kia đi.
Posted via Mobile Device

viettel2980

SmartMovie 4.15
Phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4

Phiên bản dưới là dùng FULL có hướng dẫn cài đặt.
Phiên bản trên cho những ai đã mua code của SmartMovie

Nếu chữ có dấu ? thì vào Thông tin-> bấm 800

Pass: SymPViet

Mình thấy có ghi ở trên là bản này cài cho S60-v3 mà tại sao mình cài trên con 7610 mà không thể cài được nhỉ. Có ai biết chỉ dùm với:-?

Mr_Tommy

Cái này VH bị lỗi gì mà e dùng bản key mà vào đánh code là bị văng ra ko nhập đc hjx2
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Cái này VH bị lỗi gì mà e dùng bản key mà vào đánh code là bị văng ra ko nhập đc hjx2
Posted via Mobile Device

Bản License nên dùng bản tiếng Anh để cập nhật bạn à, bản VH không cập nhật được.

alau

mọi người cho mình hỏi, sao sau khi cài xong nó ra tới 2 cái icon vậy???

ntdthuy89

hic, có ai chỉ mình từ đầu đến cuối k? mình down về giải nén mà không bik làm gì nữa? các bạn làm thế nào để cài đặt và đưa chương trình vào điện thoại để xem video vậy? chỉ mình với nha! thanks nhìu nhìu

Kojiro

Super V.I.P
hic, có ai chỉ mình từ đầu đến cuối k? mình down về giải nén mà không bik làm gì nữa? các bạn làm thế nào để cài đặt và đưa chương trình vào điện thoại để xem video vậy? chỉ mình với nha! thanks nhìu nhìu

Đọc bài này nếu bạn là người mới dùng Sym lần đầu tiên nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.p...̉a-Symbian-thế-hệ-mới-cần-đọc-để-hiểu!

thinh_phat11

sao mình vào hướng dẩn ko được bắt phải có pass mới được vậy, cho mình xin pass được ko

HuyChung

sao mình vào hướng dẩn ko được bắt phải có pass mới được vậy, cho mình xin pass được ko

Bạn Pass bằng tên: SymPViet vì pass này dùng chống ăn cắp bản quyền việt hóa của PDAVIET đấy.chỉ tiếc là download phần mền việt hóa trên PDAVIET bằng mobiphone dùng X-plore để Extra file nó cứ chơ ra đấy.

Nynk_102

Với các pm Việt hóa cũ, có đặt pass thì các bạn phải giải nén trên Máy Tính hoặc trình chuyên dụng trên đt như FreUnrar hay Zipmanger. Còn những pm mới ko còn đặt Pass nữa thì bạn có thể dùng Xploer để Extrax và cài đặt luôn.

0938399557

Cho mình hỏi cái này hơi ngoài lề 1 chút:
PM smart movie này thì xem được flv nhưng chắc theo mình nghĩ chỉ xem được khi nén chuẩn cho đt thôi.Mình thử nghiệm xem cùng 1 phim flv trên n96 khi sử dụng smovie thì ko xem được nhưng khi xem trực tiếp pm của máy(flash player 3.0) thì lại được nhưng chỉ tiếc là pm này lại ko có icon.Vậy cho mình hỏi có pm nào coi được flv như pm của máy mà có icon ko?Rất mong các bạn giúp đỡ.

spectre123

Cho mình hỏi cái này hơi ngoài lề 1 chút:
PM smart movie này thì xem được flv nhưng chắc theo mình nghĩ chỉ xem được khi nén chuẩn cho đt thôi.Mình thử nghiệm xem cùng 1 phim flv trên n96 khi sử dụng smovie thì ko xem được nhưng khi xem trực tiếp pm của máy(flash player 3.0) thì lại được nhưng chỉ tiếc là pm này lại ko có icon.Vậy cho mình hỏi có pm nào coi được flv như pm của máy mà có icon ko?Rất mong các bạn giúp đỡ.

thực ra là có máy cài có icon và coómáy cài không có icon đấy bạn à :mad:)

kiepdollar

Bạn dùng Core Player 1.36 ổn mà . Thấy xem chuẩn nhiều định dạng lắm mà ko phải nghĩ ngợi nhiều lắm đến key . Đc cái là smartmovie nhìn đẹp và sành điệu nên mình vẫn khoái :D

chipchipbubu

phần mềm lởm quá,cài kiểu j cũng bị văng,làm theo hướng dẫn,kể cả cóp phần mềm vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy

Status
Không mở trả lời sau này.