• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 [Build: 4 July 2010] Việt hóa mod icon bởi vutaikt

vutaikt

• đây là phiên bản mới cập nhật của smartmovie 4/7/2010 mình thấytrong diễn dàn chưa ai post ( có người post phiên bản 4.15 nhưng đó là phiên bản 15/7/2009)
    [/IMG]

• 1 số chức năng ( chủ yếu là support avi mp4 3gp mkv chạy ổn định và đỡ giật hơn)

• Standard AVI format, allowing you to preview converted files on your PC
  • Also plays MP4V, FLV and 3GP file formats
  • Player uses the phone screen in portrait or landscape mode, utilizing the full screen size of the device
  • Rescaling of video to utilize the full screen area
  • Support for subtitles - allowing you to watch movies in different languages
  • Friendly PC converter - preview videos on PC, select parts you want to convert, change conversion quality
  • Converter supports DirectShow codecs, so you may use video codecs downloadable from the internet
  • Fast conversion; on a standard PC conversion is 5x faster than the video clip playback time.
  • You'll convert entire movie in just a few minutes
  • Quality rescale algorithm in player, delivering best possible picture quality
  • Customizable video player (brightness, language, volume, and more)
  • User-friendly interface - watch movies, don't waste time configuring obscure settings

• [*]P/S PHIÊN BẢN NÀY ĐÃ ĐƯỢC CR@ck mod 2 icon lên dùng rất ổn định..... Mình có 6G video gồm clip bóng đá ca nhạc phim .. mà phần mềm vẫn chạy ngon không bị văng ra ngoài....
    nhưng theo mình thì xem video với độ bitrate cao thì vẫn giật ( nhất là mấy clip mHD bitrate >3000)

• Link Download Here

Ai bị lỗi font thì vào cài đặt cấu hình. chọn Phụ đề mã hóa là Greek nhé

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

mâý cái clip HD trên 4rom post tằm khoảng 80-->100mb thì giật k pro?phiên bản trước giật kinh

kienvp

để dành để post bài hay sao vậy bạn :D ?
smamovie 4.15 nên xài bản full bởi socer

vutaikt

bản này update ngày 4/7/2010 dùng ổn dịnh và ko bị căng ra như bản của soccer...

w2k

mâý cái clip HD trên 4rom post tằm khoảng 80-->100mb thì giật k pro?phiên bản trước giật kinh

minh đang dùng bản fun bằng socer ngon. chạy fim trên 200mê rất mượt.

troly

Well-Known Member
Bản này mình cài cho máy 5530 thì bị lỗi font bạn ơi? Với máy có bàn phím thì vào : thông tin>ở bàn phím bấm 800; với 5530 thì mình kô biết đổi như thế nào? Bạn chỉ mình với>Bó tay chấm c...

kienvp

Bản này mình cài cho máy 5530 thì bị lỗi font bạn ơi? Với máy có bàn phím thì vào : thông tin>ở bàn phím bấm 800; với 5530 thì mình kô biết đổi như thế nào? Bạn chỉ mình với>Bó tay chấm c...

bàn phím ảo mà giã bác ơi .

vutaikt

bác vào cài đặt của smart moive ý
Có phần ngôn ngữ đó

vutaikt

bác vào phần tuỳ chọn -cấu hình-phụ đề mã hóa.
Kích vào 1 số mã phụ đề xem có tv k? Chọn font big 5 hay greek ý

troly

Well-Known Member
bác vào phần tuỳ chọn -cấu hình-phụ đề mã hóa.
Kích vào 1 số mã phụ đề xem có tv k? Chọn font big 5 hay greek ý

Đấy chỉ là dành cho phụ đề xem fim, font chữ chương trình nó bị lỗi bạn à!!!:-?:-?:-?

vutaikt

ax. Cái đó chjnh đc cả ngôn ngữ chương trình bạn àk. Mình đã test trên 5800 5233 e63.đổi được ngôn ngữ mà.

masda

Xin hỏi, phiên bản 4.15 này xem có bị giật ko vậy. xài mấy phiên bản trước trên 5530 xem clip chép vào, clip sẵn trong máy mà giật quá, nên phải gở bỏ xài trình mặc định của máy.

b0yb3nt4u

Các bác có phần mềm nào xem đuôi video FLV ko giật ko em dùng UC xem giật quá mà SmartMove thì lại ko đọc được toàn báo lỗi.
Các bác tìm giúp em 1 phần mềm với em dùng 5233.

wimax16vnn

Các bác có phần mềm nào xem đuôi video FLV ko giật ko em dùng UC xem giật quá mà SmartMove thì lại ko đọc được toàn báo lỗi.
Các bác tìm giúp em 1 phần mềm với em dùng 5233.

UC thì đọc FLV đa dịnh dạng tốt, nhưng rất giật ko xem dc
SM chỉ đọc FLV1 ( video nén H263) mà thôi, nhưng hoàn toàn ko giật, đã test với 1 video FLV1 bitrates 1.3Mb rất ngon