• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 [Build: 4 July 2010] Việt hóa mod icon bởi vutaikt

kienvp

cho em xin key được không.ime của em là 353385046324859

bản này bẻ rồi mà bạn cần gì key .khi cài vào nó sẽ có 2icon .bạn dùng icon đã bẻ .nếu sau 1 thời gian mà icon đã bẻ chết thì bạn mở icon trial lên rồi đóng lại lại tiếp tục xài được icon đã bẻ .

vuongtrongan

Máy của em chưa hack nên cài smart việt không được.Đành xài bản Anh.Ai pít giúp em tìm key cái nhé.

Khoaaaa

Active Member
cuối cùng củng thấy ,tìm tùm lum hết,uc có vẻ hay nhưng ko có tua,trưuow1c có dùng nhưng quên,thank bác nha

vutaikt

dạo này làm gà wá.
1 số pm yêu cầu fải hack mới dùg dc bạn nhé. Nếu bạn ko thích hack thì lên vào ovi mà down .
Aj bảo pm lỗi font . Vào cài đặt chỉnh là oke . Mày mò 1 tí là ra ngay chứ độg tí ko dc là kêu la như con gái vậy.

hoabattuvn_tt

Mình làm như hướng dẫn nhưng vẫn bị. Mặc định đã click chon ô hiển thị phụ đề rồi mà bạn!! Mình bị lỗ dấu sắt và dấu huyền, chuyển thành dấu hỏi!!

vutaikt

Mình làm như hướng dẫn nhưng vẫn bị. Mặc định đã click chon ô hiển thị phụ đề rồi mà bạn!! Mình bị lỗ dấu sắt và dấu huyền, chuyển thành dấu hỏi!!

tại dòng phụ đề mã hóa bạn chọn Greek nhé..

mình thử trên N8 và 5800 ko lỗi đâu

hoabattuvn_tt

Mình cũng chọn Greek nhưng vẫn vậy!! Để cài chương trình chụp màn hình rồi post lên cho bạn xem nha.