• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie 4.15 Việt hóa bản full bởi Hieu_mobilehn !

doublefun

Ặc phiên bảng kì này nó shock quá em đã gài pass cho SM . Khi SM đang chạy em bấm out ra ngoài vào lại chưa kịp ngõ pass là âm thanh của đoạn video nó đã vang :| vậy người lạ mà cầm vào máy em chắc em chết mất :D . Với lại phiên bảng đợt này xem mp4 vẫn giật tung màn hình =.= mp4 do máy quay luôn đó
@ SM phien bảng này xài đúng ngoan nhưng cái bảo mật nó có vấn đề

Chỉnh sửa cuối:

fuu_fuu

cho mình hỏi cái mấy bác ơi.. sao SM này ho coi dc phim nào convert bằng Total video converter het ah (định dạng mp4 for nokia). nó không nhận ra file movie.. chĩ có dùng coreplayer mới xem dc thôi ??

DreamLand

cho mình hỏi cái mấy bác ơi.. sao SM này ho coi dc phim nào convert bằng Total video converter het ah (định dạng mp4 for nokia). nó không nhận ra file movie.. chĩ có dùng coreplayer mới xem dc thôi ??

Bạn chọn đúng mẫu điện thoại là xem được mà, mình vẫn thường convert bằng Total Converter xem mượt lắm mà !

fuu_fuu

Bạn chọn đúng mẫu điện thoại là xem được mà, mình vẫn thường convert bằng Total Converter xem mượt lắm mà !

mình xài E71, nên chọn loại dt E60, E 61, E70 áh, rồi chỉnh lại kích thước màn hình là 320x240 lun, mà vẫn không xem dc. PM real player theo máy cũng chào thua, chỉ có Coeplayer mà mần tuốt ah, bó tay.

w2k

Posted via Mobile Device

bản này chạy file .flv có tua đc ko pác.bản e đang dùng cũng full mà chạy file .flv lại ko tua đc

N99

Bản TV này có chạy được trên E72 không vậy? Mình cài vào mở xem thì nó thoát ra ngay.

chow2512

mình thì cài được vào 2 máy e52 và 6710,nhưng lạ ở chổ là cùng 1 file.avi 6710 thì đọc ngon lành,còn e52 thì ko nhận ra được,các bạn có thể giải quyết dùm mình dc ko,cám ơn

hugdajkaz

Hôm nay e vào lại SM thì click vào phim 1 cái là out ra ngay, hjc, chả biết làm sao h..