• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie 4.15 Việt hóa bản full bởi Hieu_mobilehn !

hieu_mobilehn

Smartmovie 4.15 Viethoa_Hieu_mobilehn_full

Sau khi cài xong file Smartmovie 4.15 Viethoa_Hieu_mobilehn_full.sisx , các bạn cài tiếp file Patch smartmovie 4.15.sisx là sẽ mất dòng chữ register nhé ?

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản này có sài hoài dc k vậy bạn hay sài 1 tgian rồi bị out nhug dù sao cug thank bạn

Nhưng bản SM FULL thì bạn không nên xem phim trong thời gian quá lâu(2 tiếng/ lần) thì ít khi bị block lắm.;;)

hieu_mobilehn

Nhưng bản SM FULL thì bạn không nên xem phim trong thời gian quá lâu(2 tiếng/ lần) thì ít khi bị block lắm.;;)

Sau khi Việt hóa xong mình cũng đã tính đến nước đó rồi , đã cho chạy liền 1 lúc toàn Phim :D:D, chạy liên tục trong vòng 3 tiếng rưỡi vẫn ok , mình muốn mọi người test trên các máy khác nữa xem sao nhé ?

hnthanh09

Sau khi Việt hóa xong mình cũng đã tính đến nước đó rồi , đã cho chạy liền 1 lúc toàn Phim :D:D, chạy liên tục trong vòng 3 tiếng rưỡi vẫn ok , mình muốn mọi người test trên các máy khác nữa xem sao nhé ?

bản này khi cài đặt có còn tạo ra thêm 1 bản khác nữa không vậy anh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
nếu được 1 icon thì hay tuyệt quá rồi cám ơn bạn để mình test thử xem sao

Nhưng bản 1 icons này khi bị block thì sẽ vô phương cứu chữa, còn bản 2 icons tuy hơi khó chịu nhưng khi bị block vẫn hồi phục được.;;)

Nynk_102

Có bác nào bị như e ko vậy , bản 2icon e vào xem video thì những thước film trong ctrình tự nhân đôi lên, tức là phải xem 2 đoạn giống nhau rồi mới chuyển qua phjm khác. Ko dám xóa đi vì sợ mất luôn film. Còn bản này thì e chưa test thử

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

bản này khi cài đặt có còn tạo ra thêm 1 bản khác nữa không vậy anh?

- Khi cài đặt xong nhớ cài patch vô thế là hưởng ứng phần mềm thôi chỉ có một phiên bản và 1 icon thôi chứ không có hiện ra phiên bản thứ 2 nào cả
-= Chúc bạn vui vẽ và sử dụng phần mềm của hãng www.lonelycatgames.com
:):):):):):):):) :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/ :)):)):)):)):))

MinhThang

Manager
Có bác nào bị như e ko vậy , bản 2icon e vào xem video thì những thước film trong ctrình tự nhân đôi lên, tức là phải xem 2 đoạn giống nhau rồi mới chuyển qua phjm khác. Ko dám xóa đi vì sợ mất luôn film. Còn bản này thì e chưa test thử

Tình trạng như bạn mình đã bị nếu xóa 1 bản là mất luôn, Format lại thẻ nhớ đi bạn.

q630666

Tớ dùng bản 2 icon nhưng có bị giống bạn đâu nhỉ ?

hunterviet

Well-Known Member
Bản cracked full này dùng ok trong bao lâu rồi các anh? Cái này ko biết có full thật ko hay chỉ làm mất dòng nhập code thôi ah

AndyCuong

Supper Moderators
Bản cracked full này dùng ok trong bao lâu rồi các anh? Cái này ko biết có full thật ko hay chỉ làm mất dòng nhập code thôi ah

theo chủ topic giới thiệu , đã xem phim trên 3 tiếng vẫn ok đó bạn .

hieu_mobilehn

Bên BOX ứng dụng anh em nó la quá trời kia, bản 1 Icon đấy em, văng tuốt.:D

Cám ơn bác đã cho em biết thông tin , nhưng vẫn chưa có tin tức cụ thể tại topic này , nên chúng ta vẫn chờ đợi thôi , cụ thể ví dụ là bản Smartmovie 4.15 Việt hóa của em bị văng ra lúc đó sẽ phải tìm cách khác thôi :D!