• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie lại ra Version: 4.15

bingo611

mod thong cam em ngoi quan net nen ko co vietkey,sao con 5700 lai ko cai duoc ban smartmovie V4.x:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
mod thong cam em ngoi quan net nen ko co vietkey,sao con 5700 lai ko cai duoc ban smartmovie V4.x:(

Nó bị lỗi như thế nào bạn, mình nghĩ là phải xài được vì 5700 cũng xài SYM9.1 mà.:-?

kentit

Dùng đc, mình vừa cài xong nè, nhưng mỗi tội chưa có key. mà bản 4.10 nói là bản Full mà qua phần Unlock nó vẫn ko thông báo là đã Crack là sao nhỉ!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dùng đc, mình vừa cài xong nè, nhưng mỗi tội chưa có key. mà bản 4.10 nói là bản Full mà qua phần Unlock nó vẫn ko thông báo là đã Crack là sao nhỉ!

Bản này là bản TRIAL chứ có phải bản FULL đâu nên bạn bị như vậy là phải rồi. PM này đã có bản FULL, bạn tìm sẽ thấy liền.

lephunghien

Bản này là bản TRIAL chứ có phải bản FULL đâu nên bạn bị như vậy là phải rồi. PM này đã có bản FULL, bạn tìm sẽ thấy liền.

Theo em là mấy pm của Lcg x-plore,smartmovie và jukey box chỉ nên dùng bản cra.ck từ 1-2 pm thôi để tránh xung đột pm.1 pm nên mua code.