• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMARTMOVIE - THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

hung66000

TẠI SAO EM XEM FIM KHOẢNG 82M TRÊN SM THÌ HÌNH ẢNH HAY BI GIẬT,,1 LÚC THÌ TREO....CHO EM XIN CAO KIẾN CỦA CÁC PRO...
:( :( :(

chắc là do convert fim để chế độ hình ảnh cao quá nên xem bị giật . trước kia M đã từng convert fim để chế độ cao xem ở ppc thì rất đẹp nhưng khi xem ở s60 thì giật đùng đùng . :)) :)) :))

nguyenphuocho

DivXPlayer.v0.87[nguyenphuocho].SIS

đây là phiên bản chạy rất tốt,nhanh,ổn định,mình đã test trên N-GAGE rồi đấy

Last edited by a moderator:

cambaythenet

mình tải nó về rồi nhưng không biết chỉnh thông số sao cho phù hợp để đưa vào điện thoại mà xem được, vào bật lên xem là báo lỗi.

0979188461

chú Phạm Quang cho cháu hỏi tí:cháu dow smartmovie conveter về rồi và đổi sang đuôi avi nhưng video nào cũng co chữ "DEMO" làm sao mất được chữ đó chú

Kojiro

Super V.I.P
chú Phạm Quang cho cháu hỏi tí:cháu dow smartmovie conveter về rồi và đổi sang đuôi avi nhưng video nào cũng co chữ "DEMO" làm sao mất được chữ đó chú

Có chữ DEMO có nghĩa là Pm convert của bạn chưa "full". Trước hết bạn phải cài SM trên phone bạn "full".
Sau khi cài SM converter vào PC bạn vào Help/Register, trong đó có 1 dãy số . Tới đây bạn vào SM trong phone bạn vào phần Unlock converter, nhập dãy số mà trong SM converter vào ô hình như có tên là "Request code" sau đó nhấp vào nút gì đó (quên mất) sẽ có 1 dãy số hiện ra ở dòng thứ 2, lấy dãy số này nhập vào trong SM converter trên PC. Báo register successful là ok. COnvert sẽ k còn bị DEMO nữa :D

bachletuyet

huhu mình ko tải được này các bác ơi ,link có cho tải đâu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quangdiep

Cái smart này tôi dùng mấy phiên bản nhưng tiếng đều bị chậm hơn so với hình ảnh

Kojiro

Super V.I.P
Cái smart này tôi dùng mấy phiên bản nhưng tiếng đều bị chậm hơn so với hình ảnh

Cái đó là do khi mình conver bạn à! Chuẩn avi nó thế, mình nén nó nhỏ mà, phải chịu thôi chứ không phải do PM :)

vnpt1706

Bạn thử bằng cách này có thể biết do file hay SM ( chọn file chạy tốt trên chương trình máy khác để thử SM của máy mình)

Kojiro

Super V.I.P
Cái này nghe đã ko khả thi rồi!

Mẹo làm âm thanh trùng tiếng là lâu lâu đang xem bạn tua ngược lại đoạn đang xem là được :D Nhưng chỉ được 1 tí, muốn nghe tiếp thì làm lại :p

hoanghai2288

mọi người cho hỏi,tui cài smartmovie converter 3.25,lúc mở chương trình lên nó cứ dài qua thanh tasbar ,phải kéo thanh tasbar xuống,đẩy chương trình lên,hình như cái smartmovie converter ko co giãn kích thước ra đc,chỉ cỏ chế độ minimize để co lại,ko hỉu tại sao

hoanghai2288

DivXPlayer.v0.87[nguyenphuocho].SIS

đây là phiên bản chạy rất tốt,nhanh,ổn định,mình đã test trên N-GAGE rồi đấy

hình như cái này chỉ hơn sm ở chỗ âm thanh,còn hình ảnh hok bằng thì phải,mà lại còn khá kén file avi