• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.

thuannghia

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.01 by xiaohuang

Cái này do mình "tự chế" ra, đã test thành công trên N73ME
- Là bản 2 trong 1, chỉ 1 file cài duy nhất
- Không có đoạn video con mèo

Hàng PDAVIET chất lượng cao, các bạn cứ xài thoải mái đi, đừng quên bấm Thank tác giả nhé.

Bạn cho hỏi, đã có bản SM 4.10 full sao không dùng mà phải dùng lại bản 4.01 vậy ?

Kojiro

Super V.I.P
Bạn cho hỏi, đã có bản SM 4.10 full sao không dùng mà phải dùng lại bản 4.01 vậy ?

BẠn ko xem ngày post à :-? Bạn đang đào lại quá khứ đó, người ta post từ ngày 3/1 chứ có phải từ tháng 5 đâu mà bạn hỏi :|

Nhắc bạn ko được tô đậm màu chữ khi post bài nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bản 4.10 tuy gọi là FULL nhưng có một số máy khi use để xem phim trong 1 time dài thì sẽ bị block giống như Xplore 1.33 FULL vậy. Mà bị block thì coi như xong nhé bạn. Bản 4.01 này tuy cổ nhưng vẫn còn xài khá tốt nên vẫn còn nhiều mem chọn bản này xài đỡ đó.;;)

viplexus

Ko hiểu sao đợt trước xem fim bản 4.01 bt.Up thêm phim vào load được nhưng chọn phim lại bị đẩy ra nhỉ?ai bị tình trạng như tôi ko?giúp tôi với

banlc

Ko hiểu sao đợt trước xem fim bản 4.01 bt.Up thêm phim vào load được nhưng chọn phim lại bị đẩy ra nhỉ?ai bị tình trạng như tôi ko?giúp tôi với

Trường hợp này mình bị nhiều lần rồi, vào bình thường vẫn load được film nhưng khi mở thì bị văng ra ngay có 2 lý do sau:
1. Bản bạn dùng chưa full thực sự (cho dù các tác giả luôn giới thiệu là full).
2. Có thể bạn đã chỉnh ngày giờ đồng hồ (đang ở năm 2009 chỉnh lên 2010 chẳng hạn).
Cách giải quyết:
1. Nếu muốn dùng chỉnh bản trước mà bạn đã cài thì chỉ có cách là format máy cài lại từ đầu là ngon ngay.
2. Bạn cài bộ Smartmovie có loader (vào mở thử 1 vài file) sau đó gỡ bỏ cài bản cũ.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn nên up lên bản 4.10 FULL thì xài ổn định hơn. trong quá trình use PM SM bạn đừng mớ kết nối internet thì sẽ hạn chế việc bị block PM. Chúc bạn cài thành công.:)

thuannghia

BẠn ko xem ngày post à :-? Bạn đang đào lại quá khứ đó, người ta post từ ngày 3/1 chứ có phải từ tháng 5 đâu mà bạn hỏi :|

Nhắc bạn ko được tô đậm màu chữ khi post bài nhé!
Do tôi không biết nên hỏi, bạn là VIP mà, lời lẽ nhã nhặn chúc đi.
Bạn xem Letrung:((buuphucdhct nè :"Bản 4.10 tuy gọi là FULL nhưng có một số máy khi use để xem phim trong 1 time dài thì sẽ bị block giống như Xplore 1.33 FULL vậy. Mà bị block thì coi như xong nhé bạn. Bản 4.01 này tuy cổ nhưng vẫn còn xài khá tốt nên vẫn còn nhiều mem chọn bản này xài đỡ đó.;;)"
"Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"
Dù sao cũng THANKS

BuuPhucCT

Well-Known Member
Do tôi không biết nên hỏi, bạn là VIP mà, lời lẽ nhã nhặn chúc đi.
Bạn xem Letrung:((buuphucdhct nè :"Bản 4.10 tuy gọi là FULL nhưng có một số máy khi use để xem phim trong 1 time dài thì sẽ bị block giống như Xplore 1.33 FULL vậy. Mà bị block thì coi như xong nhé bạn. Bản 4.01 này tuy cổ nhưng vẫn còn xài khá tốt nên vẫn còn nhiều mem chọn bản này xài đỡ đó.;;)"
"Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"
Dù sao cũng THANKS

Ặc Kojiro là Super MOD chứ không phải VIP đâu bạn. Có lẽ Kojiro do phải trả lời nhiều bài quá nên đôi khi hơi quá lời tý chứ cũng không có ý gì xấu đâu.
Với các PM LCG thì mình có một lời khuyên chân thành là bạn nên mua K3y xịn để xài là hoàn hảo nhất vì sẽ được update lên phiên bản mới miễn phí và không phải lo khi nào bị khóa. Mình đang xài k3y xịn nên rất OK.:):)

florence

minh viet tren dt nen kg dau may ban thong cam nha hehehe. Co ban nao cho minh xin kkk voi minh thank truoc roi thanks special sau nha hehehe.

BuuPhucCT

Well-Known Member
minh viet tren dt nen kg dau may ban thong cam nha hehehe. Co ban nao cho minh xin kkk voi minh thank truoc roi thanks special sau nha hehehe.

Thế Imei của bác đâu? Xin khơi khơi thế làm sao mà lấy k3y được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao cho key lun tại 4rum vậy pác letrung, tưởng thanks viên đều phải tuân thủ quy định 4rum, hay là những điều đó được lược bớt với điều hành viên nhỉ:-?

Bác thấy mình bôi trắng không. Với lại PM này cũng cũ lắm rồi. Nếu MOD thấy k phù hợp thì cứ xoá thôi.

ktsndhau

tớ không phải là dân chuyên nghiệp, mới vào diễn đàn để tìm hiểu, vậy cho mình xin kkk luôn đi, hoặc dùng pm thì cụ thể làm như thế nào. ime 359393000066262

BuuPhucCT

Well-Known Member
tớ không phải là dân chuyên nghiệp, mới vào diễn đàn để tìm hiểu, vậy cho mình xin kkk luôn đi, hoặc dùng pm thì cụ thể làm như thế nào. ime 359393000066262

Một chút mình gởi k3y lại cho bạn. Up trực tiếp lên là bị cự liền.;;)

minhquan1910

Sao cho key lun tại 4rum vậy pác letrung, tưởng thành viên đều phải tuân thủ quy định 4rum, hay là những điều đó được lược bớt với điều hành viên nhỉ:-?

sao bác lại có thể nói như vậy được.bọn em đều là những người mới và chưa có một chút gì gọi là kinh nghiệm nên mới vào đây và để học hỏi dần.chứ nếu bọn em mà như mấy bác và các MOD và VIP thì còn nói làm gì nữa ạ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao bác lại có thể nói như vậy được.bọn em đều là những người mới và chưa có một chút gì gọi là kinh nghiệm nên mới vào đây và để học hỏi dần.chứ nếu bọn em mà như mấy bác và các MOD và VIP thì còn nói làm gì nữa ạ.

Do vấn đề này là quy định của diễn đàn nên phải tuân thủ thôi bạn. Có gì thì cứ PM cho nhanh gọn cũng được mà.;;)

minhquan1910

Một chút mình gởi k3y lại cho bạn. Up trực tiếp lên là bị cự liền.;;)

Bác letrungbuuphucdhct ơi em cũng vừa mới cài bản LCG 4.01 và nó đòi key.em muốn hỏi bác là nếu muốn xin key thì làm như thế nào ạ.có phải dùng phần mềm nào không hay làm gì ạ.mong bác giúp đỡ em với.em xin cảm ơn bác.:(:(:(:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.