• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 và Jukebox v2.41 bản đầy đủ. Test OK!

Status
Không mở trả lời sau này.

neo1105

Đã test rồi, nói chung chạy ok lắm không bắt check chiếc gì cả. Nhưng có điều chất lượng về tiếng không bằng bản 4.01, cụ thể là tiếng nhỏ hơn tương đối nhiều Dũng ạ.

dung1291985

Đã test rồi, nói chung chạy ok lắm không bắt check chiếc gì cả. Nhưng có điều chất lượng về tiếng không bằng bản 4.01, cụ thể là tiếng nhỏ hơn tương đối nhiều Dũng ạ.

như nhau thôi bạn, cái này khác cái kia là 1 cái là full, 1 cái dùng mẹo để ko check, thế thôi :|

kanvicofbon

chết mất thôi, toàn pm very nice! Từ x-plore tới smart movie, rồi lại còn lcg jukebox nữa chứ. Quá đã >_<
Posted via Mobile Device

whatislove89

trời,e cài đc sm nhưng khi cài jb nó báo "lỗi cập nhật" là thế nào mấy anh ơi, e dùng N82 hic

liht

Xui quá !!! Cái LCG Jukebox của em sau khi nghe được hơn 1 tiếng đã bị văng ra :| Giờ thì chịu rùi !!! Em xài N73 ME !

MinhThang

Manager
Xui quá !!! Cái LCG Jukebox của em sau khi nghe được hơn 1 tiếng đã bị văng ra :| Giờ thì chịu rùi !!! Em xài N73 ME !

TTPod và nhiều hơn nữa. SM 4.10 có điểm hay là khi tua nhanh, sẽ có 1 mà hình nhỏ để ta biết đã tua đến đoạn nào.:D

Namhuynh

Sao mình dùng Lonely Cat Games JukeBox v.2.41 để nghe nhạc khi mở bài nhạc chưa được 1 giây đã bị văng ra. Lúc trước cũng cài mấy phiên bản củ hơn nhưng cũng bị tình trạng trên. Bực quá úp firmware lên 210.x.x.x và đã hack phone nhưng vẫn bị tình trạng trên. Hay lỗi tại cái máy nhỉ??? Mình đang dùng E71. Ai gặp tình trạng này chưa vậy?

Sao mình dùng Lonely Cat Games JukeBox v.2.41 để nghe nhạc khi mở bài nhạc chưa được 1 giây đã bị văng ra. Lúc trước cũng cài mấy phiên bản củ hơn nhưng cũng bị tình trạng trên. Bực quá úp firmware lên 210.x.x.x và đã hack phone nhưng vẫn bị tình trạng trên. Hay lỗi tại cái máy nhỉ??? Mình đang dùng E71. Ai gặp tình trạng này chưa vậy?

y xi`lun. khi mở bài nhạc chưa được 1 giây đã bị văng ra

kylinfire90

ủa, sao em down về mà ko được bác ơi? Bấm vào cái link.rar no down ve mỗi cái link.txt à :|

demon000

cho e hỏi cái Lonely Cat Games JukeBox v.2.41 FULL nó tạo danh sách bài nhạc ở chỗ nào nhỉ , e mò mẫm mãi vẫn ko thấy , hay nó ko có hả các bác pro :|

kenji_bushido99

sao mình xài được chừng 2 tiếng là no tự văng ra sau đó vào không được nữa bị văng ra hoài

123cpTai

cảm ơn mấy pác Pdaviet nhé.Soft hay hem a. Hĩ hĩ

Hay thì Click Thanks không post bài như này nữa bạn nhé!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.