• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 và Jukebox v2.41 bản đầy đủ. Test OK!

Status
Không mở trả lời sau này.

demon000

ở trong i:\private\a0000bcc\MusicPlayer\temp.playlist. rắc rối quá phải ko :D
P/S: đã có bản VH Jukebox 2.41. Test ok trên cả màn hình 240x320 và 320x240
http://pdaviet.net/showpost.php?p=675110&postcount=251

Ý e muốn hỏi là tạo danh sách bài những nhạc mà mình muốn nghe ngay trên Jukebox cơ. Mong các bác chỉ dẫn chi tiết hơn được ko =.=! Ah e muốn hỏi luôn là cop lyric vào chỗ nào cho thằng Jukebox này nó nhận ra e tìm nhưng ko thấy thư mục Jukebox/Lyric như của TTPod >"<
:(

azkaban3000

Mình dùng bình thường mà, có văng gì đâu? Cái này mà hỗ trợ nút chỉnh volume ngoài với tai nghe khi để ở stand by thì hay

maiyeuemnn

Các anh cho em hỏi chút, bản SM này khi chạy file có dung lượng lớn (khoảng 30MB) giật lắm, có cách nào khắc phục không vậy???

Namhuynh

Có bạn nào dùng E71 mà cài cái này chưa? Hình như cái này không tương thích với E71 thì phải. Nghe có vẻ hơi vô lí vì dùng chung trên nền S603rd mà. Luc trước mình dùng N80 vẫn bình thường nhưng cài trên E71 nó bị văng ra hoài. Có lúc màn hình xanh lè chữ lại màu trắng giống như dump ram trên windows. Bạn nào biết khắc phục chỉ mình với. Mình dùng nhiều phần mêm nghe nhạc rồi nhưng vẫn kết nhất là cái này.

nguyenpa

Super V.I.P
anh à theo em nghỉ nếu cần đăng ký thì nó phải có chỗ đăng ký chứ anh, cái files text đo dành khi sài bản dùng thử trial :D, còn ko đăng thì ko sao. :)

ratladeptrai

hix, E cài Jukebox dùng được một thời gian nó tự văng ra ngoài, vào lại không vào được nữa. Có ai bít cách khắc phục không? bảo E với. Đang nghe ngon tưởng ko co vấn đề gì.hic :(

MinhThang

Manager
ah quên mình nói chương trình nghe nhạc Jukebox đó, xài được chừng 2 tiếng là bị văng ra sau đó vô lại cũng bị vậy

Cái này đã có nhiều người bị như thế bạn à, chưa có cách khắc phục, không biết nó có chơi khăm anh em mình không đây?:-?

dung1291985

Cái này đã có nhiều người bị như thế bạn à, chưa có cách khắc phục, không biết nó có chơi khăm anh em mình không đây?:-?

GangClub, ko tên ko tuổi, nên vậy thui, đây cũng sẽ là hứa hẹn mới cho cả 3 phần mềm này sớm muộn sẽ có bản full hoàn chỉnh! :))

MinhThang

Manager
GangClub, ko tên ko tuổi, nên vậy thui, đây cũng sẽ là hứa hẹn mới cho cả 3 phần mềm này sớm muộn sẽ có bản full hoàn chỉnh! :))

Thế là cũng đã quá giỏi rồi, hy vọng là sẽ có bản mãi mãi trong nay mai.:D

LouisChan0107

Có ai bị trường hợp giống mình không? xài bản 4.10 này vào coi phim rất là lag, phải exit vô lại nó mới chạy êm.

ducanh2310

Mình thì sài được 4 ngày đến hôm nay nó dỏ chứng cứ vào là lại bị đá ra =.=" có ai bị lỗi này ko ?

MinhThang

Manager
Mình thì sài được 4 ngày đến hôm nay nó dỏ chứng cứ vào là lại bị đá ra =.=" có ai bị lỗi này ko ?

Nếu bạn bị rồi thì từ từ anh em sẽ bị không cần hỏi chi đâu bạn, vì Full thì làm gì có chuyện văng ra, đây chỉ là Full tạm thời thôi, chán quá, anh e sài lại 4.01 cho chắc ăn.:D

nguyenpa

Super V.I.P
hix mình cài đi cài lại bình thường mà :D

Quay về 4.01, và bỏ cái juke qua 1 bên, cài lại power mp3 1.00 beta nghe :((

kennho

Đến lúc này đã có thể khẳng định cả 3 ct X-plore.v1.30 . LCGJukebox.v2.41SmartMovie.v4.10 của GANGCLUB thật sự là chưa full , nó giống như full để dùng thử thôi một thời gian sẽ lỗi . Anh em nào chưa cài thì không nên thử nữa vì có máy quay lại cài bản củ được có máy không được phải dùng 4 ngón đó :(( . Mình đề nghị các Mod nên có vài dòng thông báo ở bài #1 cho anh em biết để cân nhắc trước khi muốn test

Status
Không mở trả lời sau này.