• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 Việt hóa bởi dangduc

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

SmartMovie v4.10 Việt hóa bởi dangduc - Bản fix lỗi ( Trang 2)

Cuối cùng , sau một lúc học hỏi các bạn ! mình đã làm được rồi ! Không phải do bộ gõ unikey hay Vietkey, không phải do bảng mã Unicode tổ hợp hay Unicode dựng sẵn ! Tất cả chỉ vì mình chưa add thêm đoạn code trong luc build file sis :D , nên nó không hiện được tiếng việt ! Thành thật cảm ơn kp_enter, troly, bác Kojiro, MinhThang... đã giúp mình ! Cảm giác cái SM có tiếng việt đúng ! Sao thix khó tả thế :D

Link Download :

Last edited by a moderator:

q630666

lick teo rồi ban ơi !

Buổi tối muốn dow ở Mediafire bạn phải add thêm cái u94 về nhé.Hoặc là để sáng mai đow.Link ko sao cả :D

Cuối cùng , sau một lúc học hỏi các bạn ! mình đã làm được rồi ! Không phải do bộ gõ unikey hay Vietkey, không phải do bảng mã Unicode tổ hợp hay Unicode dựng sẵn ! Tất cả chỉ vì mình chưa add thêm đoạn code trong luc build file sis , nên nó không hiện được tiếng việt ! Thành thật cảm ơn kp_enter, troly, bác Kojiro, MinhThang... đã giúp mình ! Cảm giác cái SM có tiếng việt đúng ! Sao thix khó tả thế

Rất ủng hộ tinh thần của bạn.Hi vọng bạn sớm vao SymPViet để đóng góp nhiều hơn nữa cho PV.Mình cũng rất thích việc việt hóa.Có lòng nhiệt tình va thời gian nhưng mà khả năng VH quá kém nên đành ... :D

MinhThang

Manager
Buổi tối muốn dow ở Mediafire bạn phải add thêm cái u94 về nhé.Hoặc là để sáng mai đow.Link ko sao cả :D

Rất ủng hộ tinh thần của bạn.Hi vọng bạn sớm vao SymPViet để đóng góp nhiều hơn nữa cho PV.Mình cũng rất thích việc việt hóa.Có lòng nhiệt tình va thời gian nhưng mà khả năng VH quá kém nên đành ... :D

Kém bằng anh chứ chẳng lẽ kém hơn? cứ kiên trì và mê nó là ok hà.:D

langthang0910

The key you provided for file download was invalid. This is usually caused because the file is no longer stored on Mediafire. This occurs when the file is removed by the originating user or Mediafire.
X-(X-(X-(X-(
Bó tay luôn
:(:)(:)(:)((

chemi1209

Báo cáo! , tình hình là sau lần 3 vào xem nó văng ra, bây giờ ko vào lại đc nữa, chắc chụi chung số phân giống Xplore 1.30!

MinhThang

Manager
Báo cáo! , tình hình là sau lần 3 vào xem nó văng ra, bây giờ ko vào lại đc nữa, chắc chụi chung số phân giống Xplore 1.30!

Hiện tại đã dùng qua 60 phút, chưa thấy hiện tượng gì cả, đang hoạt động tốt trên N92.

Kojiro

Super V.I.P
Thử dùng bản mình post lên xem sao,mình vẫn dùng và có thấy bị sao đâu.

Trong trường hợp nó bị văng ra ngoài thì khi cài lại bản 4.00 có phải 4mat máy ko vậy bạn?

Văng ra ko phải do cách dịch mà là do cách hack của PM, nói chung cả 3 gói PM của LCG đều lỗi, ko nên dùng làm gì.

dangduc

Trong 3 gói phần mềm, sau khi cài cả 3, em chỉ thấy mỗi cái LCG X-plorer cũng hack OEM là bị lỗi thôi cứ dùng 1 hay 2 lần, vào cái là thấy văng ra! SmartMovie và LCG Jukebox vẫn ok !

Chỉnh sửa cuối:

tuancan

SM 4.01 có xem được FLV đây các bác . em cài rồi dk rồi mà cũng ko xem được FLV . nản quá .

Status
Không mở trả lời sau này.