• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.10 Việt hóa bởi dangduc

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

FLV tùy mã codec bạn ạ ! Nói chung là có khả năng xem nhưng xem tất cả thì chưa chắc

chemi1209

Mình thấy SM đọc đc FLV định dạng flv1 nhưng ko biết còn định dạng nào mà máy vẫn đọc nữa ko!

duyboy

bạn ơi sao mình cài vào máy mình cứ bao lổi updata eror , n95-8g đã hack

khigiomayvtc

Đã download va cài ngon lành dùng rất tốt cám ơn bác.
"Hoan Nghênh tinh thần anh em và tập thể" :p

dangduc

Không có gì bạn ạ ! Có các bạn ủng hộ là mình thấy vui lắm rồi ^^

muangau

Mọi người bảo SM 4.10 xem được cả định dạng .FLV mà sao mình không xem được nhỉ :D??

dangduc

FLV có nhiều mã codec khác nhau bạn ạ ! Không phải xem được tất cả nhưng nó có khả năng xem FLV thôi

HaiBanh

Bữa h mình dính chưởng 2cái rồi , E65 và N73. không biết các bạn như nào chứ mình cài thằng SM4.10 này dzô bị lổi remove ra cài lại các bản củ như 4.00 hay 4.01 thì cũng bị lỗi y chang, kể cả cài bản 3.41 dzô mở lên cũng văng ra, 4mat máy lại, cài 4.01 thì hết :-??

MinhThang

Manager
Bữa h mình dính chưởng 2cái rồi , E65 và N73. không biết các bạn như nào chứ mình cài thằng SM4.10 này dzô bị lổi remove ra cài lại các bản củ như 4.00 hay 4.01 thì cũng bị lỗi y chang, kể cả cài bản 3.41 dzô mở lên cũng văng ra, 4mat máy lại, cài 4.01 thì hết :-??

Đang dùng tốt trên N92 bản 4.10 tiếng Anh.

banana2008

em sài N82 bị còn đau nữa, FORMAT bằng 4 ngón và *#7370# và cài lại nhiều bản 4.01, 4.00, 4.10.... tất cả đều bị văng ra, chiều nay tức quá UP FW lên FW mới nhất, và cài vào vẫn bị văng ra:((, có bác nào có cách không giúp mình với, hối hận cài bản này quá, vì trước đó sài bản có loader sử dụng rất ngon:-/

Kojiro

Super V.I.P
em sài N82 bị còn đau nữa, FORMAT bằng 4 ngón và *#7370# và cài lại nhiều bản 4.01, 4.00, 4.10.... tất cả đều bị văng ra, chiều nay tức quá UP FW lên FW mới nhất, và cài vào vẫn bị văng ra:((, có bác nào có cách không giúp mình với, hối hận cài bản này quá, vì trước đó sài bản có loader sử dụng rất ngon:-/

Hình như chỉ có bạn à, máy mình N95 hack rồi cài vẫn thấy bình thường :) Bó tay mới bạn bạn!

mylove12345

thưa các bác em cài bản 4.10 của bác hiếu_mobile vào con E61 của em thành công nhưng dùng hôm trước ngon lành thì hôm sau nó dở chứng là { cứ xem được 15>20 giây là đơ hình không chạy nữa phải tua đi một đoạn thì mới xem tiếp được nhưng chỉ 15>20 giây lại bị lại :((} bác nào có thể giúp đỡ em thì có ngàn câu thank đang chờ ạ .

banana2008

Văng ra ko phải do cách dịch mà là do cách hack của PM, nói chung cả 3 gói PM của LCG đều lỗi, ko nên dùng làm gì.

a Kojiro cho hỏi sao trong bài này a cũng nói SM bị lỗi và khuyên không nenn sài, vậy sao lần này a nói CT vẫn chạy tốt :-/

Kojiro

Super V.I.P
a Kojiro cho hỏi sao trong bài này a cũng nói SM bị lỗi và khuyên không nenn sài, vậy sao lần này a nói CT vẫn chạy tốt :-/

Sài bình thường ở đây là vào ok, cài xong vào bình thường :) Còn sau 1 thời gian, theo anh em nói là nó ko cho vào nữa thì a chưa gặp vì anh chưa dùng nó để xem video nhiều, theo anh em nên a khuyến cáo trước :) 2 cái khác nhau à nha. Khác giữa cài vào dùng được và dùng thời gian lỗi.

banana2008

Sài bình thường ở đây là vào ok, cài xong vào bình thường :) Còn sau 1 thời gian, theo anh em nói là nó ko cho vào nữa thì a chưa gặp vì anh chưa dùng nó để xem video nhiều, theo anh em nên a khuyến cáo trước :) 2 cái khác nhau à nha. Khác giữa cài vào dùng được và dùng thời gian lỗi.

Posted via Mobile Deviceum e hiu rui,tinh hinh la moi go ban 4.01+loader ra va cai ban nay thi k vao dc nua,chac doi ban full thui,bun qua

bitis06

Bản 4.10 việt hóa của cả 2 bác trên forum đều bị lỗi văng ra sau 1 time sử dụng.!!!!!

CongVoi

Super V.I.P
Bản 4.10 việt hóa của cả 2 bác trên forum đều bị lỗi văng ra sau 1 time sử dụng.!!!!!

Uhm.Ko phải do người VH .Mà do bản chưa đc hoàn thiện thôi.Topic tạm Close!!!

Status
Không mở trả lời sau này.