• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.15 FULL!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao không bung file ra rồi đóng gói cài 1 thể luôn. mà lại phải cài rồi chép chi cho mất công

Cái này của nhóm Gangclub hack sao thì mình post vậy thôi. Nếu bác biết thì bác đóng gói luôn cho a e tiện sử dụng nhé;;)

hunterviet

Well-Known Member
SM 4.15 chạy được các định dạng sau: MP4, AVI, FLV và 3GP. Nếu bản bác luutrungbuuphuc có thể chạy đầy đủ các đình dạng trên thì mới là full thật sự. Text cho ý kiến luôn nhé, con 6120c của em bạn cầm mất ko post được

i_love_baby387

SM 4.15 chạy được các định dạng sau: MP4, AVI, FLV và 3GP. Nếu bản bác luutrungbuuphuc có thể chạy đầy đủ các đình dạng trên thì mới là full thật sự. Text cho ý kiến luôn nhé, con 6120c của em bạn cầm mất ko post được

Xem có chạy được hơn 60 phút không mới biết có full hay không:-? Chứ những định dạng trên, mình test cả rồi:)

MinhThang

Manager

Bản nào chẳng chạy được nếu đúng thông số hỗ trợ.

hunterviet

Well-Known Member
Cho hỏi, ở bản 4.15 này, nút volume bên sườn điện thoại bấm có hoạt động không vậy? Hình như mấy bản sau này nút volume đó không còn sử dụng được nữa, chỉ có thể dùng nút navi.

Vẫn dùng tốt với bản trial bạn nhé, còn bản đã được cracked dùng chung sang 1 soft khác hoặc tương tự thì chịu

BuuPhucCT

Well-Known Member

FULL hay không quan trong là time sử dụng có lâu hay không thôi.;;)

MinhThang

Manager
Sau khi cài bản này với các bước theo hướng dẫn, mình đã Remove toàn bộ và cài lại bản 4.15 down từ trang chủ, sau khi cài đặt vào máy mở ra sài luôn, không đòi hỏi gì cả.:-? Từ đêm qua tới giờ mình mở liên tục nhưng cứ vẫn hát vô tư. Anh em nào biết cách làm thế nào để nó đòi Code chỉ mình với.

hunterviet

Well-Known Member
Sau khi cài bản này với các bước theo hướng dẫn, mình đã Remove toàn bộ và cài lại bản 4.15 down từ trang chủ, sau khi cài đặt vào máy mở ra sài luôn, không đòi hỏi gì cả.:-? Từ đêm qua tới giờ mình mở liên tục nhưng cứ vẫn hát vô tư. Anh em nào biết cách làm thế nào để nó đòi Code chỉ mình với.

Thiệt hả anh, Vậy hay quá xá, làm theo cách Anh Thang thì chắc sài ngon lành cành đào rồi. Anh MinhThang thật biết đùa, để nó hỏi code chi=)):p:p

MinhThang

Manager
Thiệt hả anh, Vậy hay quá xá, làm theo cách Anh Thang thì chắc sài ngon lành cành đào rồi. Anh MinhThang thật biết đùa, để nó hỏi code chi=)):p:p

Đang cần nó hỏi code vì anh đã mua tối qua rồi, giờ không biết nhập vào đâu để chuyển tiền cho họ chứ, em test như anh thử xem sao Reply cho anh cái.

hunterviet

Well-Known Member
Đang cần nó hỏi code vì anh đã mua tối qua rồi, giờ không biết nhập vào đâu để chuyển tiền cho họ chứ, em test như anh thử xem sao Reply cho anh cái.

Hix, được Mod MinhThang ủy thác em mừng lắm, Thật đấy, nhưng con bạn em nó cầm về nghịch mất rồi anh ah, Bạn nào mau vào giúp anh Thang text thử cái kìa:-?
Mà sao anh ko thử dùng SisWare giải nén tất cả file sis trong box này do luutrungbuuphuc post để xem nó ở folder nào mà xóa triệt để nó đi thử xem anh

MinhThang

Manager
Hix, được Mod MinhThang ủy thác em mừng lắm, Thật đấy, nhưng con bạn em nó cầm về nghịch mất rồi anh ah, Bạn nào mau vào giúp anh Thang text thử cái kìa:-?
Mà sao anh ko thử dùng SisWare giải nén tất cả file sis trong box này do luutrungbuuphuc post để xem nó ở folder nào mà xóa triệt để nó đi thử xem anh

Chỉ còn thiếu Format thôi, nếu anh em test mà nó chạy được thì càng tốt chứ sao, còn mình thì lại muốn đang kiểm chứng cái K3y xịn.

2356

Chỉ còn thiếu Format thôi, nếu anh em test mà nó chạy được thì càng tốt chứ sao, còn mình thì lại muốn đang kiểm chứng cái K3y xịn.

Anh làm sao mà tài thế @-) Em gỡ bản hack ra, cài bản gốc trên LCG, rồi vào SM4.15, vẫn thấy có dòng Buy&Unlock mà anh???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh làm sao mà tài thế @-) Em gỡ bản hack ra, cài bản gốc trên LCG, rồi vào SM4.15, vẫn thấy có dòng Buy&Unlock mà anh???

Bác chưa mua k3y nên cái IMEI của bác chưa có trong máy chủ của LCG nên khi cài bản TRIAL từ trang chủ nó vẫn chỉ là bản xài thử thôi.;;)

dzzung34

Bản VH này mình down về giãi nén ra có hai file ,cài cả 2 file luôn hả bạn .