• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartmovie3.42 mới nhất trên LCG***full***

at007

không phải nói nhiều về soft này với anh em đúng ko;),bản SM 3.42 này mới nhất của hãng lonelycatgame.com
EX: cách cài để có bản full như sau

+ Chỉ cài được cho máy nào đã hack được ổ C nhab-)
+ Bác nào hack ổ C rồi thì mod file installserver.exe này thì mới cài được(chép file installserver.exe vào C:/sys/bin);;) lấy ổ dưới nhé
+ cài bản smartmovie.uiq3.cr***k.unsigned.signed này trước,sau khi cài xong thì tiến hành chạy chương trình và đăng kí với code 0000,xong cho chay mọt đoạn video có sẵn,rồi thoát ra,remove bản đó đi
+ Sau đó cài tiếp bản SmartMovie_UIQ_3 vào,open nó lên bạn đã có SmartMovie3.42 hoàn toàn đã được đăng kí:O:))
+nếu muốn chơi MP4 trên SM3.42 thì cai tiếp file CoreMp4_UIQ_3rd.sisx
thấy hay thì thank mình nha:D

FIX Link download:: http://www.mediafire.com/?bcmiynz9td0

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bạn at007 ơi, mình hỏi một tý, Dowload về giải nén nó báo là You need the following volume to continue extraction, bắt phải Browse một cái file Volume nào đó, mình cũng ko hiểu được, nói chung là không giải nén được cái náo... tiếc quá. Mình mở bàng Winrar có thấy file nhưng ko lấy ra được.

yeu_doi

Thật không lời nào nói hết niềm vui, phải viết lời cảm ơn các bạn rồi mới tài về, mình kết cái pm này lắm coi avi nó là đỉnh nhất. Lần nữa cảm ơn tất cả các anh em, chúc anh em thật nhiều sức khỏe và niềm vui để hoàn thành công việc của mỗi người và thực hiện được sở thích của mình.

vthien2404

Bạn at007 ơi, mình hỏi một tý, Dowload về giải nén nó báo là You need the following volume to continue extraction, bắt phải Browse một cái file Volume nào đó, mình cũng ko hiểu được, nói chung là không giải nén được cái náo... tiếc quá. Mình mở bàng Winrar có thấy file nhưng ko lấy ra được.

Bạn giải nén khi nó hỏi You need the following volume to continue extraction mình vào browse rồi chọn part2, ok, giải nén tiếp chọn part3 là ok.

at007

bản này vẫn không khắc fục dc lỗi sáng đèn 100%

không biết bạn dùng sao,mình dùng không bị tình trạng này nếu muốn khắc phục tình trạng này thì bác bỏ chức năng khóa phím tự động sẽ hết,(lock và save green)
ex: anh em nhớ down hết 3 bản về mới giải nén được nha=D>

langthang262

Muốn giải nén file này thì cần có bản Winrar mới nhất hoặc là chương trình giải nén nào đỏ hỗ trợ chuẩn nén .7z

1982P990

chẳng nhẽ cứ mỗi lần xem phim lại phải bỏ cái khoá tự động đi à. Các bác nghiên cứu giải quyết vẫn đề này đi

yeu_doi

chẳng nhẽ cứ mỗi lần xem phim lại phải bỏ cái khoá tự động đi à. Các bác nghiên cứu giải quyết vẫn đề này đi

Bạn đừng dùng chức năng khóa tự động của máy nữa, cài khóa kiểu Iphone vô vữa đẹp vữa tiện lợi vì thằng này chỉ khóa khi không có ct chạy ngoài màng hình hay lắm.

at007

Bạn đừng dùng chức năng khóa tự động của máy nữa, cài khóa kiểu Iphone vô vữa đẹp vữa tiện lợi vì thằng này chỉ khóa khi không có ct chạy ngoài màng hình hay lắm.

chính xác:))

hieusaco

Có ai có bản smartmovie ck... không, mình chưa có bản này, bạn at007 ghi tải bản sm ck... này về nhé làm mình tìm mãi không thấy.

at007

Có ai có bản smartmovie ck... không, mình chưa có bản này, bạn at007 ghi tải bản sm ck... này về nhé làm mình tìm mãi không thấy.

ặc,bác này lười đọc bài quá...........X-(,có ngay đầu topic kìa:D;;)

hieusaco

ặc,bác này lười đọc bài quá...........X-(,có ngay đầu topic kìa:D;;)

Mình có đọc kỹ mà, chính vì vậy mình thấy bạn ghi tải bản "SM cr... này" mà mình không thấy nó đâu nên mình mới hỏi vậy. Bạn có thì up lên luôn cho anh em dùng với, cả bản "CoreMp4_UIQ_3rd.sisx" này nữa được không bạn?

smiler

Well-Known Member
Muốn giải nén file này thì cần có bản Winrar mới nhất hoặc là chương trình giải nén nào đỏ hỗ trợ chuẩn nén .7z

Bạn có thể gom thành 1 file up lại lên cho A E được không ??? Dung lượng lớn thì up ở trang khác.
Bác at007 đánh đố A E wa. Có rất nhiều người không giải nén được, trong đó có mình.