• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie_4.0_VIET_ENG_CHINA

phanhuy18

Cái này mình làm lại hết rồi. Anh em test đi nhé, các bãn VH trên thị trường bây giờ toàn bị lỗi không à, Crack xong vào phần Công cụ => Mở khoá chuyển đổi không được, pó tay luôn. Xài thủ xem có khác anh em bên này làm ko?

SmartMovie_4.0_VIET_ENG_CHINA

ankhang2001

Chương trình có thuốc luôn chưa bạn ơi? Hình như bạn giới thiệu về chương trình còn ít lắm đó.

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn anh đã post Pm nhưng không cần phải đưa câu "bó tay luôn" Nói thẳng em không thích nghe. Đóng góp được rồi, đừng chê bai người khác.

kp_enter

bản này đã đc S.M Kij việt hóa rùi mà :|. mình thấy chạy rất ổn định :D khi VH bạn lên tránh các pm mọi người đã làm không uổng lắm (câu này cũng của a Kij :p) thank for share!

phanhuy18

Chương trình có thuốc luôn chưa bạn ơi? Hình như bạn giới thiệu về chương trình còn ít lắm đó.

Pm này thì không ai mà không biết, ai xài ĐT thì cũng đã từng xài qua rồi đúng ko? nên mình có nói thêm thì cũng thế thôi. Bãn này là Pix lỗi từ bãn cũa China, Bản của China ko vào được phần MỞ KHÓA CHUYỂN ĐỔI PC. Mình up thì không có bị lặp lại đâu các bạn cứ yên tâm, xài thử rồi biết, xem có khác gì so với bản khác không, Cài trên thẻ nhớ hay Máy đều OK, không vấn đề gì đâu

Vì thấy các bãn kia lỗi không ai pix nên mình up chơi thôi chứ không có gì đâu, mình nghĩ sao nói vậy thôi, Mặc định lỗi là do mấy Bác ở China làm thôi chứ có phải member việt nam làm đâu mà KJ phản ứng dữ vậy? chủ yếu vui vẽ hỷ>>> :D

Kojiro

Super V.I.P
Pm này thì không ai mà không biết, ai xài ĐT thì cũng đã từng xài qua rồi đúng ko? nên mình có nói thêm thì cũng thế thôi. Bãn này là Pix lỗi từ bãn cũa China, Bản của China ko vào được phần MỞ KHÓA CHUYỂN ĐỔI PC. Mình up thì không có bị lặp lại đâu các bạn cứ yên tâm, xài thử rồi biết, xem có khác gì so với bản khác không, Cài trên thẻ nhớ hay Máy đều OK, không vấn đề gì đâu

Vì thấy các bãn kia lỗi không ai pix nên mình up chơi thôi chứ không có gì đâu, mình nghĩ sao nói vậy thôi, Mặc định lỗi là do mấy Bác ở China làm thôi chứ có phải member việt nam làm đâu mà KJ phản ứng dữ vậy? chủ yếu vui vẽ hỷ >>> :D

Em biết lỗi đó do bản China nhưng do anh nói như em làm sai, mà cũng có thể em làm lỗi. Em nghĩ a đóng góp thì em cảm ơn nhưng mình post bài cũng vui vẻ tí anh à, đứng ở vị trí của em, a đọc bài của a thấy rất khó chịu đó.

Vui vẻ mà :)

HAPPY NEW YEAR 2009!

THIENHUNGCD

Thì ra bản này Việt hóa hoàn toàn không cần dùng Loader 1.0 gì cả!Cái bản này em mới cần dùng đây!Chứ mấy cái việt hóa kia cài xong nó có Loader 1.0 gì đó mới xem được vì em check online thành công thành bản full thật sự nên không cần Loader1.0 đâu!Sáng giờ nhờ bác Kojiro giúp dùm còn bị hiểu lầm thật oan cho em quá!

manle

Cái bảng này con N81 dùng ko được.Cài đặt xong,kich zo icon thấy đứng yên.Chả động tỉnh gì cả.Còn bảng của bác Kojiro thì xem chừng khoảng 10p là bị văng ra phần các tập tin.

troly

Well-Known Member
Cái bảng này con N81 dùng ko được.Cài đặt xong,kich zo icon thấy đứng yên.Chả động tỉnh gì cả.Còn bảng của bác Kojiro thì xem chừng khoảng 10p là bị văng ra phần các tập tin.

Bạn thử tắt nguồn, khởi động lại và vào lại xem thử nhé. Chúc vui!

manle

Nó đòi code bạn ơi.Số serial của mình là: 356994016518809.Cho mình xin code với.Thanks nhiều!!

manle

Các bro có thể làm cho em cái icon build thành file sis luôn của smartmovie
v4.0 như hình được ko?Em có file mif của cái icon như hình bên dưới mà ko biết cách cài.Cái icon của nó xấu wá.

MinhThang

Manager
v4.0 như hình được ko?Em có file mif của cái icon như hình bên dưới mà ko biết cách cài.Cái icon của nó xấu wá.

SMLoader hả bạn, gởi luôn cái file bạn cần thay icon. Khỏi nhầm lẫn.:D

MinhThang

Manager

Nó đây nhớ cho ý kiến để biết:

Chang Icon

manle

Cảm ơn bác minhthang nhiều.Rất tuyệt.Nhìn bắt mắt gê.He he.Nhân tiện bác cho em hỏi luôn.Sao con N81 2G của em,cứ khởi động máy hoặc rút thẻ nhớ ra găm vô lại là nó báo: đang cài đặt và 1 lát sau báo là không thể hoàn tất cài đặt,vào ứng dụng để kiểm tra.Lúc trước thì ko có,từ khi cài 1 số phần mềm thì bị.Bác chỉ em cách khắc phục luôn với!!

MinhThang

Manager
Cảm ơn bác minhthang nhiều.Rất tuyệt.Nhìn bắt mắt gê.He he.Nhân tiện bác cho em hỏi luôn.Sao con N81 2G của em,cứ khởi động máy hoặc rút thẻ nhớ ra găm vô lại là nó báo: đang cài đặt và 1 lát sau báo là không thể hoàn tất cài đặt,vào ứng dụng để kiểm tra.Lúc trước thì ko có,từ khi cài 1 số phần mềm thì bị.Bác chỉ em cách khắc phục luôn với!!

Bạn sang bên BOX thảo luận post bài để anh em giúp bạn, mình cũng thường bị vậy vì cài pm lên thẻ, chắc là khi bỏ thẻ hoặc khởi động lại thì nó như thế, nhưng vẫn dùng tốt, đều hơi khó chịu. Nếu cần Fmat lại thẻ là xong.

Kojiro

Super V.I.P

Cách khắc phục nhé: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=141471&postcount=12

troly

Well-Known Member
Máy em đã hack.Em dùng quản lý file vào thư mục như bác nói, trong máy thì chỉ co 1 file.dat, còn trên thẻ thì có rất nhiều file sis.Vậy em xóa bên máy hay bên thẻ zậy bác.

Xóa bên thẻ đi bạn!

Kojiro

Super V.I.P
Máy em đã hack.Em dùng quản lý file vào thư mục như bác nói, trong máy thì chỉ co 1 file.dat, còn trên thẻ thì có rất nhiều file sis.Vậy em xóa bên máy hay bên thẻ zậy bác.

Xoá hết bên thẻ là ok ngay. Làm xong sẽ biết ngay ấy mà :D