• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie_4.0_VIET_ENG_CHINA

thanha1969

Bản này hay hơn bản PDA VH vì hình các bài ở mục chờ to hơn, tua hình có lên hình con đoạn tua, vào được phần unlock cho converter, nhất là vào một cái được ngay SM không qua hiển thị loader. Đây là nhận xét nghiêm túc, không có ý chê bai đâu nhé. Được voi đòi tiên mà!

magicQ

sao mình cài rùi ko báo lỗi gì hết vào xem phim thì chưa chọn dc phim, chỉ thấy nó nháy cái hình lên rùi văng ra ngoài mất tiêu =.=! khó hiểu, giải thik giúp mình và cách khắc phục với (chắc chuyển về 1100 xài wa', sắp điên rồi T_T hic hic hic wa' khó hiểu!!!!)

maingoctu

bác có bản SmartMovie_S60_3rd 4.0.1 đã việt hóa không.Post lên cho e với. Bản SmartMovie_S60_3rd 4.0 việt hóa. E tải về cài trên nokia5700 nhưng máy cứ báo chứng chỉ hết hạn. Hiện giờ e đang dùng SmartMovie_S60_3rd 4.0.1 nhưng là bản tiếng a.

MinhThang

Manager
bác có bản SmartMovie_S60_3rd 4.0.1 đã việt hóa không.Post lên cho e với. Bản SmartMovie_S60_3rd 4.0 việt hóa. E tải về cài trên nokia5700 nhưng máy cứ báo chứng chỉ hết hạn. Hiện giờ e đang dùng SmartMovie_S60_3rd 4.0.1 nhưng là bản tiếng a.

Theo chữ ký của mình mà tìm bạn nhé, chứng chỉ hết hạn là bạn phải Signd truớc khi cài.