• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSettings v1.14 - Trình quản lý đa năng_SymPViet

kp_enter

SmartSetting v1.14

Trình đa năng, cho phép bạn gán phím tắt cho các chương trình, phím tắt mở khóa hay khóa bàn phím...

Pass: SymPViet

P/S: Lưu ý các bạn pm VH hiện có 1 bug nhỏ hiện tại vẫn chưa fix được. Cài đặt và sử dụng bình thường tuy nhiên muốn remove nó thì phải làm thủ công. Vào C:\system\Apps\ xóa thư mục SmartSettings (còn 1 file sẽ xóa đc nốt ở lần khởi động sau) và vào C:\system\Install\ để xóa file SmartSettings v114 đi. Sorry vì sự bất tiện :|

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Test ok trên 7610 =D> Tuy nhiên phần trợ giúp hổng có thấy gì hết :p

anhtamhcm

Thêm phát thanh trình đơn cho đẹp nhé:

Copy đè cái SmartSettings.mbm vào C:\System\Apps\SmartSettings

Thích cái nào giải nén rồi copy vào là xong. Vô hiệu ứng dụng trước khi copy sau đó vào bật hoạt động ở thanh Start để thưởng thức

ongtrungducmx25

Thích cái nào giải nén rồi copy vào là xong. Vô hiệu ứng dụng trước khi copy sau đó vào bật hoạt động ở thanh Start để thưởng thức

anhtam kiếm đâu ra mấy cái thank taskbar pro quá nhỉ! thank 1 nhát

phamphuoc

bạn ơi. có cách nào để đọc font tiếng việt không zay bạn.mình dùng con 6681 nhưng có nhiều phần mêm việt hóa mà mình không đọc được tiếng việt.mong bạn giúp mình chút

leminhhai111

bạn ơi. có cách nào để đọc font tiếng việt không zay bạn.mình dùng con 6681 nhưng có nhiều phần mêm việt hóa mà mình không đọc được tiếng việt.mong bạn giúp mình chút
Bạn muốn đọc dc tiếng việt thì phải cài font tiếng việt . Bạn vô chuyên mục (chú ý font tiếng việt chuẫn ) nằm ở trên kìa hay v

peacewar

Cho mình hỏi nếu muốn dùng lại biểu tượng ban đầu là ngôi sao thì làm ntn vậy?

DreamLand

Cho mình hỏi nếu muốn dùng lại biểu tượng ban đầu là ngôi sao thì làm ntn vậy?
Bạn cài lại phần mềm hoặc dùng sisboom bung lấy file mbm gốc copy vào thư mục system/smartsetting.
Posted via Mobile Device

kehuydiet11_9

cho mình hỏi cái này đã crack đâu!dùng được thời gian cái là nó hết hạn thì sao dùng được tiếp!ai đó cho mình cái keygren của phần mềm này với!thank rât nhiếu

Tránh viết bài với các từ "nhạy cảm" như thế này nhé!!!---> "Cr@k"

Last edited by a moderator:

manhtu

cho mình hỏi cái này đã crack đâu!dùng được thời gian cái là nó hết hạn thì sao dùng được tiếp!ai đó cho mình cái keygren của phần mềm này với!thank rât nhiếu

Dùng thử bản của mình đi bạn. Sau khi cài đặt gần hoàn tất nó sẽ hiện lên 2 mã đăng ký, bạn nhập mã nào cũng đc. Toàn bộ SS đc cài đặt vào thẻ nhớ, trong trường hợp quên pass thì rất đơn giản cắm thẻ vào PC tìm và xóa file Settings.ini đi là ok, quên đi chuyện phải 4mat máy. Không gặp lỗi như bản up ở bài 1 là gặp bug khi remove phần mềm.

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

Tránh viết bài với các từ "nhạy cảm" như thế này nhé!!!---> "Cr@k"
trong quá trình cài đặt nó hiện 5 số là key bạn sẽ sử dụng để đăng ký. nếu nó báo hết hạn sử dụng bạn nhập key đó vào lại ngon ngay.

boypeda

Dùng thử bản của mình đi bạn. Sau khi cài đặt gần hoàn tất nó sẽ hiện lên 2 mã đăng ký, bạn nhập mã nào cũng đc. Toàn bộ SS đc cài đặt vào thẻ nhớ, trong trường hợp quên pass thì rất đơn giản cắm thẻ vào PC tìm và xóa file Settings.ini đi là ok, quên đi chuyện phải 4mat máy. Không gặp lỗi như bản up ở bài 1 là gặp bug khi remove phần mềm.

SmartSettings 1.14 FP2 by manhtu

anh cho em xin bản SmartSettings_114_S60_FP3 dành cho N70 đi anh!!! em cảm ơn anh nhiều!